Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Chìa khoá remote cho escape

Hạng D
29/4/09
2.487
1.767
113
Duy ơi, cho anh đăng ký một cái với : Ếch 2.3 XLT 2009 nghen. Với lại cái "khối tam giác" xịt rữa kiếng còn thì chia anh 2 cái luôn...Bữa nào có bộ CC, anh em mình hẹn gặp nhau nha Duy. Cảm ơn em !
Chìa về e sẽ alo a nhé, cái nút rửa kính hiện đang thiếu hàng để giao vì hôm rồi đặt cặp mà thằng bán nó đóng gói nhầm thành cái nên thiếu trầm trọng a, nếu có đặt thêm e sẽ đặt cho a 1 cặp

Hạng D
29/4/09
2.487
1.767
113
Hàng có oy mà đang cay là thằng bán ship nhầm logo mazda, đang kêu nó ship lại, bác nào cần gấp thì e sẽ giao chìa trước, logo về e sẽ gửi để dán sau nhé vì nó rời như hình ở #1 e post

Hạng D
29/4/09
2.487
1.767
113
Hi các bác, cám ơn các bác đã quan tâm đế chìa khoá. E xin nói rõ về việc lập trình thế này:
1. Nếu còn đủ 2 chìa zin theo xe và lập trình được thì các bác hìan toàn có thể tự làm ở nhà chỉ mất 5 phút là xong.
2. Nếu thiếu chìa thì muốn lập trình tụi e dùng máy ids giống trong ford cắm vào xe để lập trình chìa mới. Hiện tại các chổ làm chìa bên ngoài họ dùng máy để copy hay gọi là nhân bản chìa đang xài được chép data vào chìa mới. Chiêu này tụi e ko làm vì ko có máy chuyên dụng làm chìa. Vì vậy bác nào thiếu chìa mà ở xa nên cân nhắc việc mua chìa của e nhé. Tụi e hiện đang có 2 máy ids nằm ở khu vực phú nhuận và q9.