OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
Re:Chia sể các địa điểm hấp dẫn mà bạn đã từng ghé trên đường thiên lý.

Ngoài lề một chút, các bác có thấy rằng : "chỗ nào có CSGT ăn uống, thì chắc chắn chỗ đó NGON lành" không??? theo kinh nghiệm của e thì đúng như vậy.

Hạng C
18/1/09
561
63
28
50

XaGan nói:
- Mì Quảng : trên đường Hồng Bàng (đối diện với KS Hồng Bàng) - gần ngã 3 Nguyễn thị Minh Khai

Em đang công tác Nha Trang, mai em thử mì Quảng xem thế nào

Hạng D
2/8/09
1.563
84
48

xì trum già nói:
ko phải ai cũng rành về tọa độ và chưa chắc xe nào cũng có gps nên em đề nghị có địa chỉ hoặc hướng dẫn tỉ mĩ về địa điểm đó .

miền tây em đóng góp 1 điểm : cơm tấm oanh , cơm thì bình thường nhưng đặc biệt là sườn cọng nướng , với em thì chưa được ăn sườn ở đâu ngon bằng ở đây, nằm trên ql1 , hướng sg-vĩnh long , gần đến chân cầu mỹ thuận , bên phải . lưu ý : qua cái cầu nhỏ cuối cùng , trước khi lên cầu mỹ thuận , quán nằm ở đoạn giữa cầu này với cầu mỹ thuận , cách cầu nhỏ khoảng 300m . đi ngược chiều thì dừng bên đường rồi băng qua đường ăn cơm .

bác giống em thế lần nào đi miền tây em cũng ghé tranh giành với mấy anh xe tải mấy dĩa sườn nướng

Hạng C
16/8/09
939
75
28
Sài thành quoa lệ

XaGan nói:
Ngoài lề một chút, các bác có thấy rằng : "chỗ nào có CSGT ăn uống, thì chắc chắn chỗ đó NGON lành" không??? theo kinh nghiệm của e thì đúng như vậy.

hiển nhiện thôi bác.
XXX cũng gần như thổ địa tại địa phương rồi:D