Hạng B1
19/10/15
85
75
18
em bán civic trên đây cũng khá nhiều ,cũng chưa thấy phản hồi nào về chất lượng xe ,civic nếu xe còn đẹp thì cũng rất dễ vệ sinh ,rửa máy gầm ,lau lại nội thất bằng đồ 3M ,thì xe như mới ,việc dặm tút lại xe và pass em thấy cũng hết sức bình thường ,do các bác có ấn tượng xấu về nghề mua bán xe thôi ,bác nào cần mua civic hay cần em giúp xem xe civic cứ alo em 0909199197 em đảm bảo các bác sẽ có con xe vừa ý ,việc mua phải xe nát cũng do tâm lý ham của rẽ thôi ,em vẫn vote 1 phiếu cho civic .
Đồng ý với bác.
Mua bán xe cũng là 1 nghề mà, cứ làm ăn đàng hoàng thì chẳng có gì.
Riêng về việc tút tát xe trước khi bán em thấy hết sức bình thường và đương nhiên, nếu e có đi mua xe thì e cũng thích chủ xe hoặc thợ bán làm đẹp trước, xem xét, ngắm nghía cũng phải có cảm tình chứ.

Hạng B1
19/10/15
85
75
18
thanks bác rất nhiều ,các bác có nhu cầu mua xe civic hay tư vấn về civic ,cứ alo em ,0909199197 .
E cũng đang đi Civic, khi nào đổi xe e sẽ xin tư vấn, giúp đỡ của bác.
Hiện tại bác tư vấn, liệt kê giúp e nên dùng những loại nào để làm mới chăm sóc + làm mới nội ngoại thất, em ở tỉnh, cơ sở chăm sóc xe chuyên nghiệp không nhiều hơn nữa e có đủ điều kiện để tự chăm sóc xe (chuồng cho xe kín đáo, sân vườn rộng, có bơm cao áp, có máy nén khí,....), tự chăm sóc xe vào cuối tuần e thấy nó có cái thú vui.
Chân thành cảm ơn bác trước.

• Like
Reactions: anhosg
Hạng B2
24/9/14
355
144
43
Tp. Hồ Chí Minh
E cũng đang đi Civic, khi nào đổi xe e sẽ xin tư vấn, giúp đỡ của bác.
Hiện tại bác tư vấn, liệt kê giúp e nên dùng những loại nào để làm mới chăm sóc + làm mới nội ngoại thất, em ở tỉnh, cơ sở chăm sóc xe chuyên nghiệp không nhiều hơn nữa e có đủ điều kiện để tự chăm sóc xe (chuồng cho xe kín đáo, sân vườn rộng, có bơm cao áp, có máy nén khí,....), tự chăm sóc xe vào cuối tuần e thấy nó có cái thú vui.
Chân thành cảm ơn bác trước.
cho ké đem xe tới chăm sóc được hong bác ?

Hạng C
3/10/07
717
434
63
TPHCM
muaban.net
nếu bác có chổ chăm sóc thì tự chăm sóc ở nhà cũng ok ,coi như đó là thú vui của mình sẵn tập thể dục luôn ,civic rất dễ nuôi ,bác ghé an dương vương mua đồ 3M về làm là ok .có gì bác alo em nha .

Hạng B1
19/10/15
85
75
18
nếu bác có chổ chăm sóc thì tự chăm sóc ở nhà cũng ok ,coi như đó là thú vui của mình sẵn tập thể dục luôn ,civic rất dễ nuôi ,bác ghé an dương vương mua đồ 3M về làm là ok .có gì bác alo em nha .
Hi. Tks bác. e ở tỉnh, nên muốn hỏi bác loại nào dùng hiệu quả, e đặt mua online thôi.

Hạng B2
24/9/14
355
144
43
Tp. Hồ Chí Minh
ket qua cho thay thanh Toy em ai hon nhieu va duong nhu voi luc va cham du lon thi cuoi cung tui khi cung chiu bung ra ma khong con tiet kiem nhu bay lau nay