Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Oh Mec mà cũng tua được hả bác? Tại em nghe Noi mec thay nhớt còn phải vào hãng mới có máy để reset nên em nghĩ Mec bảo mật cao lắm. Cám ơn bác
Bentley mà còn tua được thì mer nhằm nhò gì :)

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Bằng chứng là gì ???
Hay người đi xe Nhật gặp tai nạn chết nhiều hơn xe Đức là tốt ????
Xe Nhật "trước đây" được dân Mỹ lựa chọn kể từ khi giá xăng tăng cao, họ muốn tiết kiệm, đó hoàn toàn không phải lựa chọn bới tốt xấu. Vì dân Mỹ có tiền thường chỉ cần xài 5 năm thôi ....
Bác này có vẻ hiểu biết nhưng lạc đề của chủ thớt rồi bác à.

Hạng B2
15/5/15
117
59
28
Thu Dau Mot, Binh Duong
Thấy nhiều bác đi cả năm có trên dưới 10k mà tủi thân.
Miềng cứ mỗi năm làm khoảng 45k đến 50k, mà đấy là chỉ đi làm hàng ngày và về quê nội ngoại thôi chứ kg chạy dịch vụ gì cả.
Nhiều lúc thấy cũng sướng vì đi xứng với đồng tiền bỏ ra, không phải thay vỏ khi mới đc 25k.
Chúc mọi người vui vẻ đón xuân
Xe mình cũng vậy nè, đi 3 năm khoảng 13k km thôi bác, mua xe về nhưng ít đi, lòng vòng thôi lâu lâu làm chuyến Vũng Tàu chứ có đi đâu đâu ....

• Like
Reactions: thaiantochau
Hạng B2
14/6/07
235
19
18
43
HCMC
www.vnexpress.net
Kính chào anh Minh Quan và anh Metallic,

Đầu xuân, em xin chúc hai anh cùng gia đình 1 năm mới may mắn và thịnh vượng.

Em ở Hà Nội và đang muốn mua 1 chiếc GLK300 đời 2009 tại Saigon, anh chủ nói là xe mới đi được 37-38.000km - đi ít và muốn bán với giá 880tr, anh này là do người quen của em giới thiệu. Với mức giá này, 1 số bạn em khuyên nên trả khoảng 770tr vì thấy cao quá.

Em google và tìm được bài viết rất hay của anh Minh Quan về chiếc GLK300 của anh Metallic hay quá nên lập tức đăng ký làm thành viên của Otosaigon để nhờ 2 anh tư vấn: https://www.otosaigon.com/threads/c...-sau-thoi-gian-su-dung-xe-nhat.8777742/page-4

Anh chủ gửi ảnh xe + đăng ký xe cho em và em thấy xe mới thật và em rất thích.

Em rất muốn xin số điện thoại của 2 anh để nhờ anh tư vấn kỹ hơn về:

1. Thủ tục kiểm tra xe, mua xe mang ra Hà Nội.

2. Giá cả. Để làm việc với chủ xe cho đẹp lòng cả bên mua và bên bán.

Cảm ơn hai anh rất nhiều.

Em đã gửi tin nhắn cho anh Metallic nhưng không thể gửi cho anh Minh Quan (chắc anh hạn chế thành viên mới gửi message) nên đành post vào đây hy vọng các anh đọc được và cho em hồi âm.

Hai anh nếu đọc được comment này thì làm ơn nhắn tin cho em số điện thoại để em gọi xin tư vấn chi tiết hơn với ạ.

Một lần nữa em xin cảm ơn hai anh!
Em đã PM cho bác rồi nhé, bác đọc message nha!

• Like
Reactions: thaiantochau
Hạng B2
5/1/11
144
28
28
Q9
Bác Thaiantochau đã mua được xe chưa, chia sẻ cho ae tham khảo với.
E cũng tìm glk 2009-2010 mà chưa được. Ngoài HN rao bán nhiều mà xi gon lại ko có.

Hạng D
21/3/16
1.014
665
113
Có nên mua GLK 300 4matic 2010 thời điểm này không các bác. Thấy có nhiều xe bán nhưng giá thì chênh lệch xa quá. Em chưa từng chạy xe Đức nên cũng muốn "nhảy hố vôi" thử.

Hạng D
12/9/05
1.449
200
63
50
Có nên mua GLK 300 4matic 2010 thời điểm này không các bác. Thấy có nhiều xe bán nhưng giá thì chênh lệch xa quá. Em chưa từng chạy xe Đức nên cũng muốn "nhảy hố vôi" thử.
xác định nhảy hố vôi thì bác khỏi hỏi :)