Hạng D
22/8/13
1.234
2.015
113
Chân côn em Jolie nặng vô địch, chạy Jolie xong sang lái xe khác dễ bốc đầu lắm á :3dcuoi:. Máy lạnh thì cực tốt, em để mức 1, quạt 1 mà lạnh teo bugi luôn. Khoảng máy móc thì đề pa rất êm, đến khi nóng máy là bắt đầu rên rỉ, cách âm không tốt nên những người khó tính xíu sẽ thấy khó chịu. Tổng quan thì tầm giá 200-300 bây giờ Jolie (bánh treo) không có đối thủ :D

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Từng được lái chiếc này 1-2 lần khi tập lái trước khi chuyển qua học chiếc Zace do con Jolie của trường dạy bị hư :) Phải nói là chân côn nó đạp 1 hồi đối với những người chưa biết chạy xe thì thôi nặng gây mỏi chân và dễ tắt máy lắm luôn. Hàng ghế 3 ngồi thoải mái hơn Zace nhờ trần xe thoáng nhưng bề ngang k bằng Zace, máy lạnh thì lạnh nhanh hơn Zace cho cả 3 hàng ghế. Và em thấy Zace dễ sang số hơn con Jolie khi em tập lái, cũng như giữ chân côn (bữa thi mà cho em lái Jolie thiệt chắc thi lại rồi :D).
Hiện tại trên OS rất cần nhiều bài của bác @MinhQuan cám ơn bác đã đem đến những bài viết hữu ích như thế này, mong bác cho ra thêm nhiều sản phẩm nữa nhé :D Rất nhiều xe date từ 2005-2010 phải nói vẫn còn sử dụng tốt và mức giá giúp nhiều người dễ tiếp cận chẳng qua họ còn thiếu nhiều thông tin để tham khảo thêm thôi :)

Hạng D
19/5/14
4.674
23.232
113
chiếc này không biết có chính xác về ODO không !
mà em thấy te tua so với 19 vạn quá.
Ghế chưa bọc lại nhìn vậy đó bác
Xe nhà đi thì tua hay kg tua cũng chẳng nói lên đc điều gì miễn sao máy êm, ăn uống vừa phải, ít hỏng vặt, muốn đẹp, mới thì tút tát chừng 10tr là keng xàbeng chứ gì
Hình như bác chủ chưa liệt kê chi phí cái cục đen đen gắn dưới gầm xe :
Chia sẻ của thành viên Otosaigon về Mitsubishi Jolie sau 10 năm và 193.000 km

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
18/12/14
982
609
93
TPHCM
Chưa có dịp lái em này nhưng em lái thử Pajero Sport máy dầu thì cảm thấy chân côn nó sâu dã man.
Mà máy lạnh xe Missubishi đúng là lạnh tốt thật. Đúng là ưu điểm qua nhiều đời.

• Like
Reactions: Nnlinh
Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.568
11.788
113
HCM
Từng được lái chiếc này 1-2 lần khi tập lái trước khi chuyển qua học chiếc Zace do con Jolie của trường dạy bị hư :) Phải nói là chân côn nó đạp 1 hồi đối với những người chưa biết chạy xe thì thôi nặng gây mỏi chân và dễ tắt máy lắm luôn. Hàng ghế 3 ngồi thoải mái hơn Zace nhờ trần xe thoáng nhưng bề ngang k bằng Zace, máy lạnh thì lạnh nhanh hơn Zace cho cả 3 hàng ghế. Và em thấy Zace dễ sang số hơn con Jolie khi em tập lái, cũng như giữ chân côn (bữa thi mà cho em lái Jolie thiệt chắc thi lại rồi :D).
Hiện tại trên OS rất cần nhiều bài của bác @MinhQuan cám ơn bác đã đem đến những bài viết hữu ích như thế này, mong bác cho ra thêm nhiều sản phẩm nữa nhé :D Rất nhiều xe date từ 2005-2010 phải nói vẫn còn sử dụng tốt và mức giá giúp nhiều người dễ tiếp cận chẳng qua họ còn thiếu nhiều thông tin để tham khảo thêm thôi :)
Cảm ơn bác ! Những bài viết dạng này khó nhất là ở khâu tìm được thành viên sẵn lòng chia sẻ. Em Inbox 10 bác thì được tầm 2-3 bác thôi ! Nói chung là em sẽ cố gắng vì em thích những bài viết thực tế như thế này hơn.