Tập Lái
18/9/21
38
23
8
39
Thế thực tế như thế nào, bác đã chạy thử chưa, có ồn hay không nè. Nếu chưa thử thì bác đi thử đi, lên đây nghe chuyện làm chi rồi lại than chán.
phải sử dụng rồi mới nói chứ?

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
18/9/21
38
23
8
39
Nghe là 1 chuyện rôi cầm chiếc xe đó ra thử để kiểm chứng so sánh đúng hay ko thì ai dam nói hay ý kiến ji với b,nhưng bạn nghe nói r cứ cho câu trả lời của bạn như đã từng chạy chiếc xe đó là đúng r thì đâu đc.tui đây đã từng chạy qua ko phải là tất cả nhưng cũng trên 10 chiếc từ bình dân đên cao cấp còn ko dám lên tiếng mà nói ko có xe nào ồn,chỉ có điều ít ồn và ồn nhiều thôi bạn ah.
Chấp gì thành phần nghe nói,nghe đồn bạn ơi

• Like
Reactions: Rin
Hạng B2
16/1/22
123
130
43
41
City điều chỉnh vô lăng vừa và đầm chứ không nhẹ nữa là điều tốt vì các đời trước khi lái trên cao tốc khá lắc và loạng choạng nếu chạy tốc độ cao

• Like
Reactions: Rin
Hạng D
24/2/20
4.489
7.414
113
37
Em cũng kể chuyện thật cho bác thôi mà mấy ông kia cứ sồn sồn hết cả lên.
Xe mua rồi bác chê thì phải sồn sồn chứ sao:), còn city so vs M3 hơi khập khiễng vì khác phân khúc cái cốt lõi là máy, hộp số thì city rõ ràng thua.

Hạng D
24/2/20
4.489
7.414
113
37
Vậy fadil đỉnh của chóp
Em thì chả có tiền mua fadil nữa nên ko biết đỉnh của chóp nó thế nào , em chỉ biết fadil là con xe khai tử ở châu âu rồi bác Vượng mua dây chuyền về lắp ráp sau khi về việt nam 3 năm nó đã chết thẳng cẳng.

Rin
Tập Lái
14/1/22
15
3
3
31
Em thì chả có tiền mua fadil nữa nên ko biết đỉnh của chóp nó thế nào , em chỉ biết fadil là con xe khai tử ở châu âu rồi bác Vượng mua dây chuyền về lắp ráp sau khi về việt nam 3 năm nó đã chết thẳng cẳng.
Ah mh đang nói doanh số đó.cứ doanh số cao là đỉnh của chóp hỷ,doanh số cao k có nghĩa xe lái hay,doanh số fadil và vios,accen cao chỉ là do nhu cầu ng khác mua để chạy dịch vụ mau lấy lại vốn và giá rẻ là do người Vn vẫn ko có nhu cầu đòi hỏi nhiều chỉ cần che nắng che mưa,cứ chạy 3 con đó r so sánh với con city,nissan r lên đây sửa lại cm vẫn chưa muộn.

Hạng D
24/2/20
4.489
7.414
113
37
Ah mh đang nói doanh số đó.cứ doanh số cao là đỉnh của chóp hỷ,doanh số cao k có nghĩa xe lái hay,doanh số fadil và vios,accen cao chỉ là do nhu cầu ng khác mua để chạy dịch vụ mau lấy lại vốn và giá rẻ là do người Vn vẫn ko có nhu cầu đòi hỏi nhiều chỉ cần che nắng che mưa,cứ chạy 3 con đó r so sánh với con city,nissan r lên đây sửa lại cm vẫn chưa muộn.
Em thì mới ngồi city đời cũ cũng khá khá nên có đủ kinh nghiệm để cảm nhận city nó thế nào, còn bác bảo người việt nam ko có nhu cầu đòi hỏi nhiều là em ko đồng ý vì thu nhập tốt thì người ta sẽ có nhu cầu hưởng thụ cao hơn , em chỉ nói về vấn đề giá tiền chứ ko chê city nó tệ.