Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
Hì bọn nước ngoài nó vẫn xịt nước vào khoang máy để rửa, nhưng kỹ thuật xịt thì cũng phải chú ý, chẳng hạn độ xa, áp lực nước, ko xịt trực tiếp... Sonax Đức chuyên chăm sóc cho Mer, đợt nó sang chỉ dẫn thì em thấy cũng giống clip dưới đây

[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=OBbW69ub33c[/youtube]

Tập Lái
21/2/13
2
0
1
34
Các bác rửa xe đến 458/3M- Nguyễn Hữu Thọ - Q7. Gần LotteMart rộng và chuyên nghiệp hơn ak.

Hạng B2
30/7/13
215
6
18
HCM
Chỗ này dễ tìm lắm, có cái vướng con lương nên hơi bất tiện
Hôm bữa có cưỡi con ngựa sắt đi tìm chỗ này

Hạng B2
30/7/13
215
6
18
HCM
Chỗ này dễ tìm lắm, có cái vướng con lương nên hơi bất tiện
Hôm bữa có cưỡi con ngựa sắt đi tìm chỗ này

Hạng B2
7/6/13
102
0
0
Các Bác cho Em giải thích tí xíu, Khi xịt nước vào khoang máy xe thì có 03 chổ cần bảo vệ là Dynamo, hộp cầu chì& đường lấy gió vào. Điều quan trọng là dụng cụ xịt nước phải có điều chỉnh được áp lực nước. Tránh xịt trực tiếp vào các vắt cắm điện, sau đó dùng hơi xịt kỷ các chi tiết.
Bác nào có thông tin em xin được cập nhật để hoàn thiện hơn& phục vụ các Bác được tốt hơn.
Cám ơn các Bác đã quan tâm,!

Hạng B2
7/6/13
102
0
0
tranminhnhat999 nói:
ngó thấy quen quen, nhìn lại là bên Nguyển Thị Thập
Hiiii, Em qua chổ mới cũng trên đường Nguyễn Thị Thập luôn, nhưng nằm đối diện xéo Bệnh Viện Đa Khoa Quận 7.

Hạng D
6/11/07
2.412
6.613
113
Chỗ bác e ghé đc 2 lần , lần đầu thì rất sạch sẽ ok , đến lần thứ 2 thì thất vọng . H đó mấy ngày trời mưa xe hơi bị dơ , rữa xà phòng xong mà xe vẫn còn nhiều vết bẩn , đợi e chỉ thì mấy e nó mới lấy khăn lau lại mấy chỗ đó :D

Hạng B1
25/11/12
67
145
33
Saigon
huycl2507 nói:
Chỗ bác e ghé đc 2 lần , lần đầu thì rất sạch sẽ ok , đến lần thứ 2 thì thất vọng . H đó mấy ngày trời mưa xe hơi bị dơ , rữa xà phòng xong mà xe vẫn còn nhiều vết bẩn , đợi e chỉ thì mấy e nó mới lấy khăn lau lại mấy chỗ đó :D
rửa bên ngoài thì cũng như các chỗ khác thôi, còn rửa gầm thì có xịt bọt tuyết,cọ phết qua lại vài cái nhưng vẫn bẩn nguyên. Chả có j đặc biệt.

Hạng B2
7/6/13
102
0
0
huycl2507 nói:
Carwax rất cám ơn ý kiến của Bác, vì chính Carwax cũng hiểu rằng sẽ có lúc nhân viên không làm tròn tiêu chuẩn đặt ra. Cần những lời nhắc nhỡ như của Bác để Carwax chấn chỉnh hoàn thiện hơn để phục vụ tốt hơn.
Hôm nào tiện Bác ghé Carwax rửa nhé, Carwax thân gửi Bác coupon 05 lần rửa xe. Bác đến thì gọi giúp 090.664.6699 (em tên Bình).
Cám ơn và hẹn gặp lại,!

Last edited by a moderator: