Club/Khoe Xe Chia sẻ Escape XLS

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Help me!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! plsssssssssssssss
Cả tuần nay cái số ODO của em nó như hình.
Chia sẻ Escape XLS

Khi xưa thì chập chờn, cứ 2 3 tuần hiện bình thường rồi mất, giờ mất luôn rồi. Bác nào chinh qua tư vấn em ca này.
Many thanks.

Hạng D
18/6/13
1.489
1.054
113
Help me!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! plsssssssssssssss
Cả tuần nay cái số ODO của em nó như hình.
View attachment 611798
Khi xưa thì chập chờn, cứ 2 3 tuần hiện bình thường rồi mất, giờ mất luôn rồi. Bác nào chinh qua tư vấn em ca này.
Many thanks.
Bác ở gần xe thì tháo cái nắp cầu chì ngày chân trái lật ngược chụp hình giúp e e check cho xem có chết cầu chì nào ko. Trong đám đó có cầu chì mặt đồng hồ nhưng chưa sure là tách riêng cái ODO nên e cần check lại

PCM relay thì sợ là nằm luôn :)

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Bác ở gần xe thì tháo cái nắp cầu chì ngày chân trái lật ngược chụp hình giúp e e check cho xem có chết cầu chì nào ko. Trong đám đó có cầu chì mặt đồng hồ nhưng chưa sure là tách riêng cái ODO nên e cần check lại

PCM relay thì sợ là nằm luôn :)
Chào bác @Thanhbk01,
Hiện tại em không gần xe, em sẽ chụp và úp hình cho bác xem vào ngày mai.
Em xin mô tả thêm: Em để ý 1 trường hợp như vầy, tình trạng mất hiển thị số ODO này hay xảy ra khi đi đường trời mưa, hoặc khi rửa xe xong. Cũng trong điều kiện đó thì lúc mất hiển thị và cũng trong dk đó lại hiển thị trở lại. Không biết có liên quan gì không?.

Hạng D
18/6/13
1.489
1.054
113
Chào bác @Thanhbk01,
Hiện tại em không gần xe, em sẽ chụp và úp hình cho bác xem vào ngày mai.
Em xin mô tả thêm: Em để ý 1 trường hợp như vầy, tình trạng mất hiển thị số ODO này hay xảy ra khi đi đường trời mưa, hoặc khi rửa xe xong. Cũng trong điều kiện đó thì lúc mất hiển thị và cũng trong dk đó lại hiển thị trở lại. Không biết có liên quan gì không?.
Hoặc lúc nào rảnh bác chạy qua em quét 1 phát chắc ra chính xác bị gì