Club/Khoe Xe Chia sẻ Escape XLS

Hạng D
29/4/09
2.487
1.767
113
Mot cao su chan may truoc gia 2,372 trieu, cac bac thay mua ngoai hay dong lai duoc khong, anh Dung ben Pham huu Lau nha be noi dong cao su lai tam 800 ha.
Mua mới, ko nên đóng nha bác, ship HN tầm 1tr2, ủa mà xử phạch sao lòi cscm dzạ kkakaakakkakakakaka

• Like
Reactions: KMSLX
9/9/15
204
123
43
50
Chinh xac xe em be bac dan banh ben tai, rung dong truc banh xe anh huong tat ca cac bo phan ket noi voi no nhu thuoc lai (toc do cao chan ga bi ran ran), bo phan truyen noi dong co bi rung khien he thong dong co bi rung cuong buc theo, tu do tao rung dong trong khoang lai. Em chi thay 1 bac dan roi test, thay em nen khong thay bac dan ghe hanh khach.

• Like
Reactions: vuducduydg
9/9/15
204
123
43
50
San dip em bao duong mini moc 40,000 km. Thay dau thang, nuoc lam mat, dau tro luc lai luon.
Tong thiet hai khoang 4,500,000, mot ngay cua em.
Cam on bac Duy da gioi thieu den ktv Dat, no bac ly cafe, hom nao bac loanh quanh quan 7 oi em 1 tieng.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: vnpeace
Hạng D
29/4/09
2.487
1.767
113
San dip em bao duong mini moc 40,000 km. Thay dau thang, nuoc lam mat, dau tro luc lai luon.
Tong thiet hai khoang 4,500,000, mot ngay cua em.
Cam on bac Duy da gioi thieu den ktv Dat, no bac ly cafe, hom nao bac loanh quanh quan 7 oi em 1 tieng.
Cho e đánh giá về a Đạt luôn nhé để sau này còn giới thiệu ae khác nữa, nhiều khi e hài lòng mà các bác lại thấy chưa đạt yêu cầu

9/9/15
204
123
43
50
Cho e đánh giá về a Đạt luôn nhé để sau này còn giới thiệu ae khác nữa, nhiều khi e hài lòng mà các bác lại thấy chưa đạt yêu cầu
Anh ktv Dat the hien la rat ranh ve xe es, day la bieu hien cua mot tho lanh nghe, moi muc kiem tra anh Dat biet minh phai bat dau tu dau, vi tri mo con oc "... Anh ay lam rat thuan thuc., rieng em thay on.
anh ay vui ve, tuong tac tot, goi mo van de va dua ra cac lua chon cho khach hang quyet dinh.
Con pe M. , tinh cach rat mien Tay nam bo, hop voi em. Ma em thac mac la sao(?) cac bac khong gioi thieu voi em la co em
T. rang nua, cac bac xau ( .....tinh....)!!! o ho..

Hạng D
29/4/09
2.487
1.767
113
Anh ktv Dat the hien la rat ranh ve xe es, day la bieu hien cua mot tho lanh nghe, moi muc kiem tra anh Dat biet minh phai bat dau tu dau, vi tri mo con oc "... Anh ay lam rat thuan thuc., rieng em thay on.
anh ay vui ve, tuong tac tot, goi mo van de va dua ra cac lua chon cho khach hang quyet dinh.
Con pe M. , tinh cach rat mien Tay nam bo, hop voi em. Ma em thac mac la sao(?) cac bac khong gioi thieu voi em la co em
T. rang nua, cac bac xau ( .....tinh....)!!! o ho..
Hàng ém mà cũng bị bác phát hiện kakakakakakakaakak