Club/Khoe Xe Chia sẻ Escape XLS

Hạng B2
7/3/08
207
94
28
hochiminh
Tiện cho em hỏi, có bác nào chán escape không? em đang tìm mua một chiếc, đời từ 2009 trở lên, Thanks các bác.

Hạng D
4/12/12
1.639
1.799
113
E đang có ếch XLT 2 cầu điện...giá êm du, Bác nào cần ới E nhé
0902442996 Mr Giang
Chia sẻ Escape XLS
Chia sẻ Escape XLS
Chia sẻ Escape XLS
Chia sẻ Escape XLS
Chia sẻ Escape XLS
Chia sẻ Escape XLS
Chia sẻ Escape XLS
Chia sẻ Escape XLS

Hạng C
19/9/14
954
1.774
93
Các bác ơi, cho em hỏi tý
Xe em 3.0, hôm rồi chạy Vũng tàu, em lock 4 cửa rồi, cứ tưởng là ok, nhưng nhóc con vô tình mở cửa khi xe đang chạy, cửa vẫn mở được, làm em thót cả tim. Em phải vào lề và lock trẻ em luôn 2 cánh sau.
Xe các bác có bị vậy không.

ps: em vẫn chưa thay tay nắm cửa mới :)

Hạng D
18/6/13
1.489
1.054
113
Xe em 3.0, hôm rồi chạy Vũng tàu, em lock 4 cửa rồi, cứ tưởng là ok, nhưng nhóc con vô tình mở cửa khi xe đang chạy, cửa vẫn mở được, làm em thót cả tim. Em phải vào lề và lock trẻ em luôn 2 cánh sau.

Thay đi là tịt cả 4 cửa luôn anh. Tay cửa sau a bị gãy chốt rồi. Mặc định là 2 cửa trước mở được từ bên trong, 2 cửa sau ko mở được. Bộ mới là khóa hết

• Like
Reactions: datpq and KMSLX
Hạng D
29/4/09
2.487
1.767
113

Gãy cái chốt bữa e giải thích cho a đoá

• Like
Reactions: KMSLX
Tập Lái
5/7/17
4
1
3
47
Lính mới chào các bạn
Các bạn cho mình hỏi: mâm xe của mình có 1 vài chổ bị tróc. Vậy có cách nào làm mới lại được không các bạn, nếu có thì làm như thế nào, ở đâu và giá cả ra sao ? (xe mình Es 2005)
Rất mong các bạn trợ giúp
Cám ơn các bạn

• Like
Reactions: Jaien