Hạng B1
10/4/17
78
68
18
38
[Chia Sẻ] Hành trình miền Tây - Cần Thơ đi Vĩnh Long

Do dịch Covid nên phải ở nhà, rảnh rỗi quá nên đâm ra cuồng chân, nhớ những cung đường đầy nắng & gió. Em làm cái clip để hồi tưởng quá khứ cho khuây khỏa. Nay đem lên đây chia sẻ cùng với các bác.

Đây là 1 đoạn trong hành trình đi 12 tỉnh, thành phố dọc miền Tây mà em đi đợt tháng 02/2020 vừa rồi :D Tuy đường xá hơi khó đi chút nhưng cảnh vật & con người miền Tây thì cực đẹp, cộng với các món ăn đặc sản, hải sản, trái cây... của miền Tây thì phải nói là: Ngon Hết Sẩy :p

[Chia Sẻ] Hành trình miền Tây - Cần Thơ đi Vĩnh Long

Các bác có những kỷ niệm gì thú vị thì cùng chia sẻ bên dưới nhé. Và dự định sau khi hết dịch, được đi lại tự do các bác sẽ đi đâu? Em dự định bao giờ hết dịch sẽ làm chuyến xuyên Việt lần nữa cho thỏa.

Link Youtube xem chất lượng 4K: https://youtu.be/GcIniO-xZx0

Last edited by a moderator:
Hạng B2
8/10/18
358
309
70
37
Nói chung là dịch nên Thủ tướng CP cũng kêu gọi toàn dân chung tay ở nhà chống dịch, không đi rải dịch lung tung, nên em cũng không dám đi, tay chân thì cũng buồn lắm nhưng cũng vì cái chung chứ không vì cá nhân....bác đi 12 tỉnh trong mùa dịch thì khiếp quá rồi...

Hạng B1
10/4/17
78
68
18
38
Nói chung là dịch nên Thủ tướng CP cũng kêu gọi toàn dân chung tay ở nhà chống dịch, không đi rải dịch lung tung, nên em cũng không dám đi, tay chân thì cũng buồn lắm nhưng cũng vì cái chung chứ không vì cá nhân....bác đi 12 tỉnh trong mùa dịch thì khiếp quá rồi...
Em đi trước đợt dịch bác ơi. Tháng 2 khi đó 16 ca bệnh đã khỏi hoàn toàn, đầu tháng 3 mới xuất hiện em Nhung 17, từ đó mới bùng phát mạnh

Hạng B2
8/10/18
358
309
70
37
Em đi trước đợt dịch bác ơi. Tháng 2 khi đó 16 ca bệnh đã khỏi hoàn toàn, đầu tháng 3 mới xuất hiện em Nhung 17, từ đó mới bùng phát mạnh
cái em Nhung mãi mãi tuổi 17 ấy hả...Lễ này em cũng muốn đi lắm rồi đây.

• Haha
Reactions: vietstargroup