Tập Lái
11/3/20
24
34
13
43
Khúc Bình Định,
hè 2018: đường xấu, ổ gà, ổ voi các loại, đoạn qua thành phố bụi mù.
hè 2019: đã sửa, không còn ổ gà, ổ voi nào, đường vẫn bụi.
hè 2020: em đang cách ly.
Khúc Bình Định giờ ngon rồi bác ạ. Giờ chỉ còn đoạn Phú Yên là hơi xấu đường hơi gồ ghề, nhiều sống trâu thôi.

• Like
Reactions: 23banh
Tập Lái
11/3/20
24
34
13
43
Em vẫn không hiểu nhiều bác thích đi nhưng không lắp thu phí tự động VEC, cầm 1 cục vé kia làm gì?: đỡ rất nhiều thời gian, không xếp hàng chờ đợi, không tiếp xúc....
Em đồng ý với bác, cứ nạp vào VETC chạy cho khỏe, nhiều lúc thấy bên kia xếp hàng dài, mình vèo phát qua thật sướng

• Like
Reactions: 23banh and Quocdp
Hạng C
20/6/17
655
1.116
93
46
Mỗi lần đọc bài các bác đi xuyên việt lại thấy thao thức muốn được sách xe đi. Cơ mà giờ lưng mỏi chân run rồi. Không biết bao giờ mới đi được. Bác nào làm được 1 chuyến vòng quanh tây bắc về thì chấp hết cha con tụi Thành Bưởi, Phuong Trang.

Cố lên Bác, tháng 7 này mình làm 1 chuyến đây.

• Like
Reactions: 23banh
Hạng C
20/6/17
655
1.116
93
46
Mỗi lần đọc bài các bác đi xuyên việt lại thấy thao thức muốn được sách xe đi. Cơ mà giờ lưng mỏi chân run rồi. Không biết bao giờ mới đi được. Bác nào làm được 1 chuyến vòng quanh tây bắc về thì chấp hết cha con tụi Thành Bưởi, Phuong Trang.

Cố lên Bác, tháng 7 này mình làm 1 chuyến đây.

• Like
Reactions: 23banh and TAK40
Hạng B1
20/8/14
94
59
8
Thủ đức_TPHCM
quả bị xxx túm tốc độ ở cao tốc Đà nẵng Quảng Ngãi, em nghe thấy quen quen ạ! Em cũng bị túm ở đó. Đó là 1 cái bẫy. Tất cả có khoảng 30 xxx được phân công cụ thể để xử con mồi trong khoảng 2 phút.
Em thấy các xe xếp hàng dài chờ chung chi ạ :)))

Hạng B1
20/8/14
94
59
8
Thủ đức_TPHCM
Vì thời gian không cho phép nên tranh thủ, chứ đi xa này phải thong thả, check in các biển báo, thì mới thú được, vừa đi vừa chơi :D.
Tết rồi gấp quá, e bị các Anh áo vàng lụm tốc độc 2 chỗ (Ninh Thuận + Bình Định), đi tong 3tr :D
Sao bác chung nặng đô vậy, em thường chung 500-1tr là đc cho đi rồi mà