Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.631
1.827
113
38
Cà Mau
Đi thì okay
Cảnh em confirmed đẹp

nhưng tối ăn ngủ để lấy lại sức thì quan điểm của em là tối nên ngủ khách sạn cho thoải mái

chúc bác vạn dặm bình an.
Cám ơn bác nhé, thật ra đối với em thì được ngủ ngoài trời vậy mới thấy sướng ạh. Đồ dùng thì cũng trang bị đủ hết rồi nên cũng ổn, bất đắc dĩ lắm không tìm được nơi hạ trại thì mới tìm homestay hoặc khách sạn ngủ thôi ạh

Hạng D
14/9/17
1.139
1.251
113
40
Tân Uyên, Bình Dương
Thật tuyệt vời bác ơi. Không phải ai cũng thực hiện được trong đó có cả mình luôn.
Gu của bác thích camping và thử thách đam mê.
Gu Mình thì rất thích đi lang thang nhưng ko thích camping hehe.
Bác dạo này out nhóm rồi ah. Thấy bác biệt tăm ?

• Like
Reactions: PBHOA
Hạng D
26/12/09
1.110
622
113
Hồi xưa e cũng đi lang thang kiểu chạy xe 1 mình hoặc đi máy bay, xe khách tối ngủ homestay nhưng sau này đổi gu đi tí thấy thú vị hơn kkk
Mình đang tính T10 này rảnh thì làm chuyến giống như bác quá. Thích hương vị mùa lúa chín phía Bắc thật đẹp. Xe cùi mía nên chỉ đi đường phẳng thôi .

Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.631
1.827
113
38
Cà Mau
Mình đang tính T10 này rảnh thì làm chuyến giống như bác quá. Thích hương vị mùa lúa chín phía Bắc thật đẹp. Xe cùi mía nên chỉ đi đường phẳng thôi .
T10 nên tranh thủ đi đầu tháng hoặc gần cuối tháng 9 là đẹp nhất. Vì qua tháng 10 hay có mưa và thời điểm đó lúa cũng đã được gặt nhiều rồi

Tập Lái
9/8/22
13
7
3
41
Ước được đồng hành

• Like
Reactions: PBHOA