Hạng C
21/4/08
837
4
18
Đất Thép, Củ Chi
@ngoinhaxanh: xe này của bác Tuấn-PKH(ở BH gần nhà anh) một trong những thành viên tiên phong của HOG, nhìn chung là độ đẹp tuy nhiên vẫn còn nhiều chi tiết kỹ thuật cần chỉnh sửa! nhưng dẫu sao cũng là điều đáng tự hào cho HOG việtnam đây!

Hạng C
21/4/08
837
4
18
Đất Thép, Củ Chi
@duc-redskin: đường ngoài bắc lý tưởng cho pkl nhể, thời tiết mát mẻ thấy các bác bận đồ là chuẩn quá! trong MN nóng lắm đi off muốn mặc đồ riders đầy đủ đôi khi phải cân nhắc vì nóng kinh khủng. Em thấy trong đoàn bác đi có một em sposter tính ra chuẽ gấu quá! tốc độ của sport bike + ducati street fighter đâu có vừa, khg biết bác ấy ''đu theo kiểu gì cho kịp''. trước đây em cũng chạy HD đi chung với các bác sport+naked off một lần lần sau xin chừa, cố lắm cũng chỉ đu kịp để ''khoá đuôi''....hihi....

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải
saigon tiger nói:
@duc-redskin: đường ngoài bắc lý tưởng cho pkl nhể, thời tiết mát mẻ thấy các bác bận đồ là chuẩn quá! trong MN nóng lắm đi off muốn mặc đồ riders đầy đủ đôi khi phải cân nhắc vì nóng kinh khủng. Em thấy trong đoàn bác đi có một em sposter tính ra chuẽ gấu quá! tốc độ của sport bike + ducati street fighter đâu có vừa, khg biết bác ấy ''đu theo kiểu gì cho kịp''. trước đây em cũng chạy HD đi chung với các bác sport+naked off một lần lần sau xin chừa, cố lắm cũng chỉ đu kịp để ''khoá đuôi''....hihi....

Ngoài này có vài cung vừa phải ( trong vòng 200-300 km ) thích hợp cho chuyến đi trong ngày và các cung đường đều .. nhiều cua trái phải liên tục hay những đoạn bơm 260-270 được nhưng thực tế những cung như cung đường em chụp trong hình thì .... tháng nào cũng có bạn rớt kể cả khi mưa hay nắng vì chỉ .. lơ là chút xíu là tanh banh . CÒn con HD sportster kia chỉ tiễn anh em đến điểm hẹn xuất phát là trước cửa trung tâm Hội nghị QUốc gia đầu đường Láng-Hòa lạc ( nay là đại lộ Thăng long - cái đại lộ này ôm sport bơm thì đã nhưng thực tế nó chứa nhiều nguy hiểm tiềm tàng lắm các bác ợ ) .
Giờ em chỉ có ao ước được 2 lần ôm xe chạy cung Đà lạt- Nha trang thui ( 1 lần chạy cho quen đường , 1 lần chạy để cảm nhận ).

Hạng C
13/3/08
506
4
18
53
Đường ngoài bắc chạy kinh bỏ mịa...
Mưa gió thế kia chạy vừa bẩn xe, bẩn người, bẩn kính mũ BH... Mấy xe Sport chạy xong chừng vài chục cây phi qua chả nghe tiếng pô, toàn nghe tiếng nhông xích... xót vãi hàng... Red nhể!
Vào đây ôm Khánh Vĩnh, Lò Xo, Đại Ninh, Gia bắc.... đê!!!

Hạng C
21/4/08
837
4
18
Đất Thép, Củ Chi
viethorse nói:
Đường ngoài bắc chạy kinh bỏ mịa...
Mưa gió thế kia chạy vừa bẩn xe, bẩn người, bẩn kính mũ BH... Mấy xe Sport chạy xong chừng vài chục cây phi qua chả nghe tiếng pô, toàn nghe tiếng nhông xích... xót vãi hàng... Red nhể!
Vào đây ôm Khánh Vĩnh, Lò Xo, Đại Ninh, Gia bắc.... đê!!!
có riêng gì Ngoài bắc! em ở Miền Nam mà đi mưa thì cũng ''lấm lem'' bùn dính ''tứ bề'', nói chung đường VN bẩn, khg được như ở các nước khác. chỉ ngại khi mưa bùn dính ngay vào kiếng của cái fullface helmet. đưa tay lên lau lại càng khg thấy gì....hãi nhất khoản này các bác ạ! còn đi sport với naked mà có đường đèo quang co như chỗ bác đức thì thú vị thật đấy! nguy hiếm thì chắc rồi nhưng chạy được an toàn mới là một ''nghệ thuật''!!! thế mới bảo đâu phải cứ có tiền mua PKL là cỡi ngay được...cũng phải tập mới chơi được!

P39
Hạng B2
31/8/07
251
0
0
duc_redskins nói:
Chạy cung Mộc Châu :

Nhìn mấy bác đi chơi phê quá! Hy vọng một ngày nào AE trong đây được cùng các bác chạy đúng cung đường này..
Cho hỏi bác Đức là bác nào trong 4 bác trên vậy??

Hạng D
12/7/07
1.717
62
63
40
0908 898428 - 0976 024320
Trong 4 ông đứng ở kia thì ko ông nào là ông Da Đỏ cả! Ông Da Đỏ là cái ông bận áo........................ trắng đi xe....................................... độp đứng bên góc phải í! Khơ khơ! 

Nói đùa chứ Da Đỏ là cái ông này nè:

P39 nói:
duc_redskins nói:
Chạy cung Mộc Châu :

Nhìn mấy bác đi chơi phê quá! Hy vọng một ngày nào AE trong đây được cùng các bác chạy đúng cung đường này..
Cho hỏi bác Đức là bác nào trong 4 bác trên vậy??