Hạng C
24/12/06
759
60
28
thủ tục xe công chứng ủy quyền.. quá 6 tháng thì làm ntn các Bác?

• Like
Reactions: luongoto
Hạng B2
7/11/14
209
194
43
34
Bác chủ cho hỏi cái giấy xóa thế chấp này mình làm mất khoảng bao lâu vậy?
Chưa tới 1p bác
Ở Sài Gòn : Ra 30 Trần Cao Vân bác nhé . Nếu vướng gì bác báo em hỗ trợ cho

Hạng B2
7/11/14
209
194
43
34
thủ tục xe công chứng ủy quyền.. quá 6 tháng thì làm ntn các Bác?
Là bác bị quá thời hạn trên ủy quyền hay sao ak ? Inbox em hình Hợp Đồng Ủy Quyền em tư vấn hỗ trợ nha

Tập Lái
27/4/14
26
7
3
HĐ ủy quyền mới có toàn quyền và B phải đc chủ chiếc xe ủy quyền toàn quyền mới ký bán đc (thay người đứng trên cavet).
Còn để sang tên thì B ký mua bán: HĐ Mua Bán thì ko có vụ toàn quyền...ít quyền đâu, vì bán luôn mặc định là toàn rồi. Ký xong thì cầm hđ đó nhờ dv hoặc tự đi nộp thuế, cà số + ra csgt bấm biển/sang tên...
Bạn cho hỏi mình làm mua bán xong r đi nộp thuế r sang tên GIỮ LẠI BIỂN SỐ được mà nhỉ? tại h ký mua bán đâu cần bấm biển mới nữa pko ạ? mình mới mua moto thi cũng giữ BS cũ lại

• Like
Hạng B2
7/11/14
209
194
43
34
Bạn cho hỏi mình làm mua bán xong r đi nộp thuế r sang tên GIỮ LẠI BIỂN SỐ được mà nhỉ? tại h ký mua bán đâu cần bấm biển mới nữa pko ạ? mình mới mua moto thi cũng giữ BS cũ lại
Cùng tỉnh hoặc cùng thành phố thì sang tên biển số giữ nguyên ( ngoại trừ biển 4 số, biển LD, biển nước ngoài, biển cơ quan đoàn thể... )

• Like
Reactions: Jake Tran
Hạng B1
8/10/18
57
153
33
Dạ , em có tư vấn ở đầu trang 1 ấy bác. Xem giúp nhé. Còn chưa hiểu thông suốt thì inbox em

xe đứng tên công ty nhưng giờ công ty đổi tên (chỉ đổi tên, còn MST hay địa chỉ giữ nguyên), còn tên chủ xe trên cavet vẫn là tên công ty cũ thì có bán xe sang tên cá nhân được không bác? Hay phải đổi tên chủ xe trên cavet sang tên công ty mới, sau đó mới bán xe sang tên cá nhân được?

Khi xuất hóa đơn VAT thì tên công ty trên hóa đơn là tên công ty hiện tại đã thay đổi. Con dấu cũng vậy

• Like