Hạng B2
17/9/13
343
1.813
96
E mới check in terra, có giấy test chiều hôm qua nên đc miễn, 2 nhóc 5-7 bị, nhưng cũng nhẹ nhàng. Ô bạn đi chung bé nhỏ hơn thì thoát. Thông tin thêm đến các bác.

• Like
Reactions: NickyTrinh
Tập Lái
18/11/14
12
10
3
38
Thank u bác Trauden82. Gd em cũng tính 22 lên terra. Bác cho em hỏi bác có gxn nên đc miễn hai bé ko có trên terra bắt test hả bác? Nếu vậy để e chuẩn bị cho hai bé nhà e. Một bé 4t và bé 9t. Cám ơn bác

Hạng B2
17/9/13
343
1.813
96
Thank u bác Trauden82. Gd em cũng tính 22 lên terra. Bác cho em hỏi bác có gxn nên đc miễn hai bé ko có trên terra bắt test hả bác? Nếu vậy để e chuẩn bị cho hai bé nhà e. Một bé 4t và bé 9t. Cám ơn bác
Bé 4t chắc thoát đó bác. Ban đầu bạn kia kêu test bé 7t thôi, tới lúc nộp vô gặp bạn khác thì kêu test cả 2. Cũng nhẹ nhàng thôi bác, k lấy sâu, mấy nhóc nhà e k khó chịu. 2 bé e k test ở nhà.

2vc e test ở Diag chiều hôm qua, sau 4pm, e cố canh trong 24h để cơ may thoát cao hơn và khả năng + giảm đi tí.

P/S Dalas đang nóng! :(

• Like
Tập Lái
18/11/14
12
10
3
38
Bé 4t chắc thoát đó bác. Ban đầu bạn kia kêu test bé 7t thôi, tới lúc nộp vô gặp bạn khác thì kêu test cả 2. Cũng nhẹ nhàng thôi bác, k lấy sâu, mấy nhóc nhà e k khó chịu. 2 bé e k test ở nhà.

2vc e test ở Diag chiều hôm qua, sau 4pm, e cố canh trong 24h để cơ may thoát cao hơn và khả năng + giảm đi tí.
Cám ơn chia sẻ của bác. Chúc bác và gia đình có kỳ nghỉ lễ thật nhiều niềm vui.

• Love
Reactions: trauden82
Hạng B2
17/9/13
343
1.813
96
Cám ơn chia sẻ của bác. Chúc bác và gia đình có kỳ nghỉ lễ thật nhiều niềm vui.
Cảm ơn bác! Bác và gia đình cũng vậy nhé! Vui vẻ và an toàn! Sáng đi bác khai pc covid xong lưu sẵn QR Code cho lẹ, cả di chuyển nội địa và khai báo y tế nhé bác, tải QR về, lỡ may sóng yếu. E vô 1' là xong. Đậu xe bên ngoài để dễ thoát thân.

• Like
Hạng C
8/10/11
587
544
93
E cũng vừa về, chắc cùng thời điểm chủ thớt, ở Terracotta thích thật, vẫn luôn chọn chỗ này, khuyến nghị nên mua kít tự test hoặc tốt nhất đi test nhanh, vì sao, vì lỡ dính Fo là được cách ly chi phí tự chịu- an dưỡng ĐL luôn ^^