Hạng B2
Quán Sula vắng, đồ ăn ngon, rẻ. Dân địa phương ăn đông. Bác nên ghé thử. Nó nằm trong hẻm nên phải nhìn gg maps kỹ trước khi rẽ vào. E đi lố hoài :D
Đã quá. Mình thích gu quán vắng vẻ thoáng mát vậy nè. Ko hảo kiểu Thuận Thành. Cám ơn bác chủ.

Hạng D
24/3/15
1.508
2.754
113
Lâm Đồng
www.otosaigon.com
tin lời bác chủ và cái kết đợi 1h30 chưa ra món. Lần sau cứ Tâm châu mà ghé View attachment 2619293
Quán nhậu chứ không phải chỗ ăn trưa nên đồ ăn chỉ phong phú sau 14h, buổi trưa vào nó bất đắc dĩ phải tiếp với vài món...tủ lạnh, đám nhân viên thì vài đứa lác đác đang dọn bàn nhặt rau đi chợ... :D

Hạng B2
30/5/15
111
205
43
tin lời bác chủ và cái kết đợi 1h30 chưa ra món. Lần sau cứ Tâm châu mà ghé View attachment 2619293
Vậy hả bác? Mấy lần trước ghé lại là ăn chiều trước khi về Sg. HÔm bữa ghé ăn trưa gọi món cũng ko lâu lắm.
Được cái em thích ngồi riêng từng chòi, thấy an toàn hơn ghé mấy quán ngoài Quốc lộ. :D

Hạng B2
12/1/19
217
166
61
Mình dán Epass ko biết có nhanh như VECT ko các bác nhỉ? thấy vài chổ nó cũng kêu cash only :)))

Hạng B2
17/9/13
350
2.121
96
các bác cho e hỏi, qua e thấy có người đăng trên fb là kẹt xe ở khúc cầu Đại Nga - Bảo Lộc do đang vào mùa đào đường. Bác nào có thông tin cho e xin ít để e né ạ. E tính từ Bảo Lộc rồi qua DT725 để né, không biết ổn không các bác?

Nhân tiện, cho e hỏi thêm là đường DT713 theo Tà Pứa lên Bảo Lộc giờ tốt chưa ạ?

Cảm ơn các bác!

các bác cho e hỏi, qua e thấy có người đăng trên fb là kẹt xe ở khúc cầu Đại Nga - Bảo Lộc do đang vào mùa đào đường. Bác nào có thông tin cho e xin ít để e né ạ. E tính từ Bảo Lộc rồi qua DT725 để né, không biết ổn không các bác?

Nhân tiện, cho e hỏi thêm là đường DT713 theo Tà Pứa lên Bảo Lộc giờ tốt chưa ạ?

Cảm ơn các bác!
em mới đi DT713 gần nhất là tháng 6/2021 từ Quận 7 lên ĐL, đi ổn bác, nhưng mà chạy tầm 50 - 60 km/h thôi dạo này có mấy chú hay đi tuần tra gần khu chợ Võ Xu, với bà con, trẻ em hay đi ngang đường bất chợt, có khúc cua ngay Đèo Tà Pứa vẫn còn vài cái ổ trâu vá chưa đâu tới đâu, xe sedan chạy vẫn qua được, nhưng nếu đi đường này thì đi trưa trưa nha bác, đi sớm quá thì sương mù hơi đậm, còn trời mưa thì nó trút nước. Nói chung là nếu đi hok bận tâm thì gian, đi từ từ thì đi DT 766 rồi tiếp qua DT 713 là đẹp, còn nếu hạn chế thời gian thì cứ QL 20 mà đi (tất nhiên là nếu nó hok bị kẹt chổ gần Tân Phú, Cầu La Ngà hoặc khu Gia Kiệm)

• Love
Reactions: trauden82