Hạng D
22/8/16
2.233
22.629
113
Mới đi Đà Lạt cuối tuần rồi. Dân SG đông như quân Nguyên, giành giật nhau từng bàn ăn. Xém tí nữa nhịn đói vì không tìm ra quán ăn còn trống bàn. Giãn cách, khẩu trang chỉ là khẩu hiệu trên TV, tất cả xõa hết.

Hạng C
20/3/13
667
1.262
93
e lên ĐL thứ 2, mai về. Ko còn kiểm tra hay khai báo dọc đường nữa. Hàng quán cũng nhiều. Cũng thấy thoải mái.

• Like
Reactions: drngsanh
Hạng C
5/7/13
844
599
113
e lên ĐL thứ 2, mai về. Ko còn kiểm tra hay khai báo dọc đường nữa. Hàng quán cũng nhiều. Cũng thấy thoải mái.
Còn chọt mũi kiểm tra tại khách sạn không vậy bác?

Hạng C
20/3/13
667
1.262
93
Còn chọt mũi kiểm tra tại khách sạn không vậy bác?
Bác có giấy xn thì ko cần. Những ks/ resort lớn test miễn phí nếu bác ko có giấy xn. Ks nhỏ / homestay thì e nghe nói ko test.

Hạng B2
27/1/12
419
4.355
93
Sáng nay mới từ Phan Rang lên Đà Lạt. Đầu QL27 có mấy đoạn đang sửa nhưng không khó đi. Đèo Ngoạn Mục đường tốt, còn đèo D’Ran thì ôi thôi, có rất nhiều chỗ bị đào các hố hình chữ nhật cỡ 1mX2m, sâu 10-15cm. Chắc là để dặm vá mấy cái ổ gà. Điều đáng nói là các hố đó được đào xong rồi để vậy luôn, suốt từ Đơn Dương lên tới gần Trạm Hành, không biết tới chừng nào mới lấp lại.

• Like
Reactions: Thang Q2
Hạng D
8/1/19
1.579
2.203
121
thứ 7 chủ nhật vừa rồi ai đi DL thì ôm hận , ko khéo mang covid về cho mẹ - Đen thui

• Haha
Reactions: ChimR
Hạng B2
17/2/16
208
316
63
thứ 7 chủ nhật vừa rồi ai đi DL thì ôm hận , ko khéo mang covid về cho mẹ - Đen thui
Chuẩn a, mình mới hỏi đứa bạn trên đó thì nghe bảo cả nhà ở Đà Lạt đều bị +, có vẻ trên đó cũng sắp như Saigon rồi, có điều trên đó cũng 2 mũi hết rồi nên sẽ nhẹ hơn Saigon.

• Haha
Reactions: paganizonda
Tập Lái
18/6/20
8
1
3
Các bác cho hỏi : QL 20 thi mình dừng đi tè - rửa mặt ở các Trạm dừng chân hay Cây Xăng mà ko ăn uống, ko đổ xăng thì tấp vô đc ko ? hay tè gốc bụi cây ven đường sướng hơn nhi ? ( Mình lái new & trc giờ đi ĐL toàn đi Thành Bưởi) :)

Hạng C
5/7/13
844
599
113
Các bác cho hỏi : QL 20 thi mình dừng đi tè - rửa mặt ở các Trạm dừng chân hay Cây Xăng mà ko ăn uống, ko đổ xăng thì tấp vô đc ko ? hay tè gốc bụi cây ven đường sướng hơn nhi ? ( Mình lái new & trc giờ đi ĐL toàn đi Thành Bưởi) :)
Ghé thoải mái đi bạn. Không ai hỏi bạn phải mua hay ăn uống gì đâu! Tuy nhiên khi nào ghé mình cũng mua 1 cái gì đó, hoặc cafe... để coi như đóng góp cho việc họ xây dựng, trang bị... cho mình sử dụng!

• Like
Reactions: dxxxd