Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
được nuôi cơm và thuốc đầy đủ quá, khó chết lắm
Bậy rồi, không phải ai nghiện cũng trộm cướp nhen anh. Thằng anh con bà cô nghiện, si đa hơn chục năm, được cái nó chỉ xin tiền anh em, không cho thì quậy ở nhà nó chứ chưa bao giờ phá làng phá xóm. :D
Không hiểu sao nó sống dai dữ

Hạng D
3/5/17
1.050
93.581
113
Dân Q7 giàu thì cướp tập trung về đó kiếm ăn, Ca có việc làm, dân có cái để kêu. Tỉ như bắt hết bọn M16 thì hoá ra bọn 47 đói thối mồm à, đâu có ai ngu mà tự tay thọt mắt mình đâu

• Like
Reactions: wuynhzu and nospam
Hạng B2
1/2/08
416
975
93
GV, Tp.HCM
Đt còn mà ngón tay có còn nguyên không anh ơi?

Không có iring là đi 4 cái đt rồi a, xe máy thì để trước nhà 2 chiếc, 1 chiếc trước cty. Giờ mua cái ổ khoá như khoá cửa móc vào cái thắng đĩa rồi gắn thêm chống trộm các kiểu. :D

Hạng C
3/1/10
865
7.369
93
mình 3 lần bị giật hụt điện thoại, 1 lần mất. Xe máy 3 chiếc. Chẳng lần nào báo công an.

Tin vui đây các bác :)

Tối qua một thằng cướp giật đã bị bắt ở TQĐ, một thằng đi xe máy thì bỏ chạy, để lại một thằng chạy bộ, bị 4 chú nhóc dân phòng đang tập thể dục lùa một hồi thì nó mệt quá tự xin chịu trói :)

1 like cho tinh thần dũng cảm của 4 bạn dân phòng, thấy nói đã được CA khen thưởng :)

Còn đây là hình thằng cướp hụt điện thoại thằng bạn em hôm trước, sao áo và cái xe trông nó cứ như nhân viên 1 garare xe máy, chạy thử xe rồi tranh thủ cướp nhỉ?

Chia sẻ kinh nghiệm: Cần phải làm gì khi bị cướp? (mới tóm 1 thằng nhé)

Hạng B2
10/2/14
184
1.425
93
Rảnh qá ko có gì làm mới lên phường báo.

Hạng B2
21/3/17
452
30.649
93
Hồi xưa khi sáng ngủ dậy thì em phát hiện chiếc dream 2 của em ko cánh mà bay, cửa nhà thì hé mở. Cả nhà tá hoả, em hộc tốc chạy đi báo ca phường, ko chút hi vọng...

trên đường quay về nhà thì em ghé nhà ông bạn của bố em gần nhà...xe em nằm ở trỏng

Hạng B2
14/4/16
111
16.839
93
40
Tin vui đây các bác :)

Tối qua một thằng cướp giật đã bị bắt ở TQĐ, một thằng đi xe máy thì bỏ chạy, để lại một thằng chạy bộ, bị 4 chú nhóc dân phòng đang tập thể dục lùa một hồi thì nó mệt quá tự xin chịu trói :)

1 like cho tinh thần dũng cảm của 4 bạn dân phòng, thấy nói đã được CA khen thưởng :)

Còn đây là hình thằng cướp hụt điện thoại thằng bạn em hôm trước, sao áo và cái xe trông nó cứ như nhân viên 1 garare xe máy, chạy thử xe rồi tranh thủ cướp nhỉ?

View attachment 2102122
Cướp chại sH nun???

• Like
Reactions: tuando
Hạng B2
10/2/14
184
1.425
93
Đến lúc nó giật cho té sấp mặt thì xem ai rảnh :)

(không nói có ai nói là câm đâu).
Thì e lên phường báo mấy lần r mà a. Mẹ cha nó làm ăn lề mề, viết tường trình xong nó vất xọt rác mà. Haizzz

• Like
  • Haha
Reactions: btpaul and daithang
Hạng D
24/8/14
4.219
10.346
113
CAGT đang bận dắt bà già qua đường với quét đường.
CAP thì bận đi lấy của người này mà phát quà tự thiện cho người kia và hỏi thăm người nghèo.
Mấy a thấy họ vất vả vì XH chưa đủ hay sao mà hở tí là trách mắng họ, ngoài làm công tác XH nào còn phải đi nhậu giao lưu, họp hành để bàn các chiến dịch để khu phố phấn đấu mãi mãi văn hoá, trộm cướp coi như 1 đặc sản để TPHCM là 1 trong những tp đáng sống nhất trên thế giới chứ.