Hạng B2
12/1/19
217
166
61
Hồi xưa đăng kiểm tốn 45 phút là xong. Bây giờ bét nhất cũng phải 2 tiếng. Ai đã cướp mất thời gian hàng triệu người? Một sự hao tổn không hề nhỏ!
thời buổi này làm 2 tiếng là mừng rồi bác ơi, hay bác muốn chờ như ở 1 vài nơi vài ngày :)

Tại sao chúng ta cần tin & ủng hộ cho những thay đổi tích cực của ngành Đăng Kiểm?
Bên cạnh các thành viên tâm huyết trong chính phủ là Phó Thủ tướng Trần Lưu Quang, đã từng là sinh viên khoa Cơ Khí Đại học Bách Khoa TpHCM. Được chính phủ tin tưởng bổ nhiệm là Trưởng Ban Chỉ Đạo các Chương Trình Mục Tiêu Quốc Gia.
AEOS cũng như mọi người chắc chắn đã, đang và sẽ tiếp tục ủng hộ cho các thành viên Chính phủ nhất là BCĐ các CTMTQG.
Các bác ngồi trên các bác phải nắm hết các vấn đề này bác ơi, ai làm tốt mới ủng hộ, mình ko ủng hộ bác nào làm dở cả :)

Hạng D
20/2/12
1.957
2.757
113
thời buổi này làm 2 tiếng là mừng rồi bác ơi, hay bác muốn chờ như ở 1 vài nơi vài ngày :)

Các bác ngồi trên các bác phải nắm hết các vấn đề này bác ơi, ai làm tốt mới ủng hộ, mình ko ủng hộ bác nào làm dở cả :)
Thôi tự an ủi lòng mình đi bác.:):)

• Haha
Reactions: HoaDuy
Hạng B2
26/7/15
334
515
93
69
Bo vậy dán có sạch hơn ko bác? mình về nhà phải lột ra, chùi sạch mới dán - thường mình ko bo miếng nào cho dán tem :)))
[Chia sẻ] Kinh nghiệm Đăng Kiểm xe thời 2023

dán cũng khoai lắm, bo 10k cho nhanh... :p

Hạng B2
26/7/15
334
515
93
69
do em thấy dán của em ko lau chùi gì cả, dơ quá :D anh em có kinh nghiệm gì lau keo này trên kính ko, em dùng đủ loại tẩy của sonax tới 3m mà ko xài được, hix
up cái hềnh lên xem nèo...
lấy chai cồn xịt covid đó, xịt phát, dùng khăn khô lau là sạch bong... ;)

Hạng D
18/12/10
2.042
2.494
113
Sài gòn - Huế - Hà nội

Truyền thông có một sức mạnh quyết định, nhất là truyền thông tích cực, trung thực, sẽ lan tỏa thêm năng lượng tích cực cho những người có tầm và có tâm hành động.

Hạng B2
26/7/15
334
515
93
69
em xịt cồn đủ loại mà ko xi nhê bác ơi :D
Các TTĐK nên có DV dán tem, có báo giá @HoaDuy hỉ....
Khách hàng sau khi nhận tem: ai lười thì xì xiền đưa DV, họ làm quen sẽ nhanh và đẹp; ai muốn tự dán thì cắp đít zìa lun... :)

• Like
Reactions: thichmexe
Hạng B2
12/12/20
122
116
43
33
Các TTĐK nên có DV dán tem, có báo giá @HoaDuy hỉ....
Khách hàng sau khi nhận tem: ai lười thì xì xiền đưa DV, họ làm quen sẽ nhanh và đẹp; ai muốn tự dán thì cắp đít zìa lun... :)
Tự dán thì lẹ hơn là chờ người mang giấy ra dán dùm, mua chai falcon 530 là keo gì cũng bay hết

• Like
Reactions: HoaDuy