Hạng D
1/7/16
1.010
4.878
113
Qua tuần b6 về Saigon khỏang 10 ngày mới trở lên, hy vọng gặp bác.
Sáng nay cuối tuần rất nhiều hội xe lên Dalat, tòan đòan 50 xe trở lên!
Oh đông thế, hy vọng lúc mình đi thì bớt đông :)
b6 chắc lớn tuổi hơn ba mình :)

Hạng D
30/3/05
2.353
15.290
113
Hôm nay đi từ ĐL về tới SG chỉ có 1 trạm CSGT ngay Di Linh bắn tốc độ xe hướng từ SG lên, toàn địa bàn ĐN không có trạm nào, chắc đi đám cưới hết rồi. Dọc QL 20 chắc cũng trên 20 đám cưới dựng rạp ven đường nhậu khí thế.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Hôm nay đi từ ĐL về tới SG chỉ có 1 trạm CSGT ngay Di Linh bắn tốc độ xe hướng từ SG lên, toàn địa bàn ĐN không có trạm nào, chắc đi đám cưới hết rồi. Dọc QL 20 chắc cũng trên 20 đám cưới dựng rạp ven đường nhậu khí thế.
Chắc đang mưa bão, mấy anh sợ trời đánh nên không ra đường!

Hạng D
10/6/10
1.412
1.236
113
Thứ 6 tuần sau e cũng lên ĐL, cho e hỏi là quán ăn nào ngon các bác? Chỉ ăn cơm, quán nướng bình thường thôi, có chỗ đậu xe càng tốt. E cũng đi DL vài lần mà chưa tìm dc chỗ nào ăn uống ưng ý, có vài chỗ mà đa số là xa.
Thanks các bác.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Thứ 6 tuần sau e cũng lên ĐL, cho e hỏi là quán ăn nào ngon các bác? Chỉ ăn cơm, quán nướng bình thường thôi, có chỗ đậu xe càng tốt. E cũng đi DL vài lần mà chưa tìm dc chỗ nào ăn uống ưng ý, có vài chỗ mà đa số là xa.
Thanks các bác.
Thường em hay ăn ở Đức Hoàng dạng quán cơm công sở của dân Dalat, tuy nhiên từ chợ ra hơi bất tiện đường Quang Trung vừa qua khỏi khu Monet Garden resort và nằm ở bên trái. Cơm gà thì ghé quán cơm Phan rang ngay vòng xoay đầu đèo hay quán cơm gà đầu đường Hoàng Diệu. Nướng thì em thích quán Mọ Tề kế bên Sammy hotel, nướng Chảo khu hồ cạnh Saigon dalat hotel khá nổi tiếng nhưng có vẻ không ngon bằng.
Các quán này giá cả hợp lý, ăn được.