Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
14/9/12
992
882
93
51
Sài Gòn
Em chào các bác!
Mùa hè của các cháu nhỏ đã đến khá lâu, chắc bác nào cũng đã lên kế hoạch hoặc đã đưa các F1 đi nghỉ hè rồi, em mạo muội lập cái thớt này mong bác nào đã đi rồi chia sẻ để thêm kinh nghiệm cho những bác đi sau.
Vậy phải bắt đầu với những câu hỏi mà rất khó có câu trả lời hoàn hảo, ví dụ như đi đâu? đi cùng với ai, ăn chơi gì và như thế nào cho ngon bổ rẻ đây các bác?
Với tiêu chí tập trung vào các F1, vậy nếu chỉ 1 mình nhà mình đi thì chúng có vui hay không? Nếu là mình thì mình thích thế nào? chắc cũng phải có thêm bạn mới vui chứ?
Thế là cũng phải tìm cách thêm bạn cho các cháu, vấn đề này cũng tương đối khó vì thời gian rảnh rỗi của các gia đình khác nhau.
Cứ cho là tìm được bạn thêm rồi thì phải ở thế nào cho tập trung đây, ở cùng 1 cái resort mà để tìm nhau cũng đâu phải dễ dàng. Cuối cùng tiêu chí đẹp nhất là phải vài gia đình kiếm 1 cái biệt thự. Đó, kiếm cái biệt thự cho vài gia đình, ở chỗ nào, giá bao nhiêu, tiện ích thế nào cũng là cả một vẫn đề thật lớn phải không ạ.
Tới đây thì em bí rồi, mong nhận được chia sẻ bằng hình ảnh và bằng lời từ các bác đã có kinh nghiệm ạ :D.
Chào các bác thân ái và quyết thắng!

Hạng B2
4/10/12
468
588
93
phatbinhduong nói:
Em đề nghị bác đưa bọn trẻ đi tham quan KDL Đại Nam đi, em vừa nghe thông tin là không lấy phí vào cổng...
Đại Nam chỉ free vào kim điện vào ngày mùng 1 và 15 âm lịch nha bác. Nó vẫn thu phí vào cổng bình thường

Hạng D
17/8/09
3.328
29.497
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
nmhuy979 nói:
phatbinhduong nói:
Em đề nghị bác đưa bọn trẻ đi tham quan KDL Đại Nam đi, em vừa nghe thông tin là không lấy phí vào cổng...
Đại Nam chỉ free vào kim điện vào ngày mùng 1 và 15 âm lịch nha bác. Nó vẫn thu phí vào cổng bình thường
Mời bác bơi vào đây đọc nhé.........mà em ở gần đó em cũng nghe NV nói vậy mà...
http://danviet.vn/120961p...-vien-cho-du-khach.htm

Status
Không mở trả lời sau này.