Hạng B2
11/3/15
339
225
43
33
An Giang
Con người mình ngộ lắm. Xe hổ báo là né, xe thư sinh thì km nó. Em lên dốc cầu Ông Thìn QL50, trước mặt là chiếc xe ben, oh hay thế sao hôm nay em lướt ngang cái chợ chồm hổm này kg cần rà thắng luôn, thì ra đã có xe ben mở đường. Chứ đmn, mấy lần trước em đi thì chí phèo với thị nở cứ lượn lờ vật vờ bán buôn dưới lòng đường km người khác
Thán bác. Bài viết cho thấy tâm huyết của bác

• Like
Reactions: Hienvodich
Tập Lái
12/6/16
1
4
3
Sai Gon
Cảm ơn Anh về bài viết hay và bổ ích đối với những người mới lấy bằng giống như em đây. Đang lưỡng lự kg biết có nên thuê xe tự láy để chở gia đình đi Châu Đốc hay là thuê xe có tài nữa ? Nhưng khi đọc được bài viết của Anh thì em cũng an tâm phần nào rồi, tiếp thêm nghị lực...hihi. chẳng lẽ mình cứ thuê xe có tài hoài sao, trong khi mình đã có bằng b2 rồi. Thật ra những người mới như em rất cần những lời chia sẽ kinh nghiệm từ phía các Anh để khi ra đường kg còn sự bỡ ngỡ, sợ sệt nữa. Có gì mới mong Anh và mọi người cùng chia sẽ nhé. Cảm ơn Anh rất nhiều. Chúc Anh và tất cả thành viên OTOSAIGON được nhiều sức khoẻ.

Tập Lái
13/6/16
4
3
3
49
Mình xem đây như là bí kíp vậy hehe, cám ơn anh rất nhiều, chúc anh luôn vui vẻ :)