Hạng B1
21/10/15
52
7
8
40
có đợt em đi từ hà nội vào nam và đi đc 1 ngày xong đến tối chỉ có ngủ gật

• Like
Reactions: Hienvodich
Hạng D
29/11/06
3.954
10.088
113
Tự nhiên hôm nay trang chủ của OS mới nổi lên bài này. Đọc rất bổ ích.
Cảm ơn bác chủ thớt!

• Like
Reactions: Hienvodich
Hạng B1
9/8/18
50
8
8
35
t thề là dù cái số 1 ae mình đã vững tâm lý ntn thì những tình huống ngu ngoc đến từ mấy chị cũng sẽ thoắt ẩn thoắt hiện như đức phật tái thế

Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
Cám ơn tác giả bài viết. Mình không nghĩ tác giả là một tài xế thực thụ: Thứ nhất => Để hoàn thành được bài viết đầy đủ như vậy không hề đơn giản (mình chỉ đọc thôi nha, đọc thôi, cũng vài lần mới đọc xong. Thường bài dài mình ít đọc, nhưng bài này rất rất quan trọng, theo mình nghĩ tất cả mọi người ngồi trước vô lăng đều cần đọc và ghi chú lại từng mục nếu cần thiết.), dù tác giả có viết bằng tâm huyết của mình hay là lấy thông tin từ những nguồn khác đều đáng trân trọng. Thứ 2 => Văn phong cũng khá hay và dí dỏm. Thứ 3 => Chèn hình ảnh minh họa làm dẫn chứng thê hiện sự lý luận là có cơ sở.

Khi tới phần kết tác giả giới thiệu mình mới nghĩ là bác tài thực sự.

Một lần nữa cám ơn bài viết rất nhiều, cám ơn bác tài của chiếc xe "Ford Ranger màu xanh đen có chữ HIEN phía sau và giàn đèn nóc nhìn hoành tráng phía trước."

Nếu mình có thông tin có ngày mình sẽ gặp tác giả của bài viết.:)

Hạng B1
23/3/16
59
24
8
48
Ở VIỆT NAM ĐỐI VỚI LOẠI NGƯỜI KHÔNG Ý THỨC , CHÚNG TA COI CHÚNG NHƯ LÀ ĐỐNG PHÂN . GẶP PHÂN THÌ PHẢI TRÁNH , ĐỘNG VÀO THÌ THÚI LẮM .