Tập Lái
17/8/15
7
9
3
37
Thấy bác độ xe em phục sát đất, tranh thủ hỏi xem có bộ bọc ghế này cho CD5 nhà em ko ạ, cũng có họ với Wagon không biết có phụ tùng j cho em không ạ? em cũng thích strutbar mà không kiếm đước ạ.

Mấy hôm nay đi công tác nên không về nhà được, công việc mù mắt nên không có làm được món nào
Em gửi bác mấy tấm hình bọc ghế cho HyunDai Accent

Hạng B2
2/11/14
186
213
43
Làm cái xưởng đó anh, em muốn làm nhiều cái mà không có chỗ, thôi thì cái nhà kho sau nhà nới thêm 1 tí để có chỗ nhốt mình vào mà thỏa cái mơ ước
Thế này đẹp không ông anh?
View attachment 326527 View attachment 326529 View attachment 326530

Bác Huy ơi, hình như Bác thiếu 5S nhỉ? nhà xưởng cần có độ thoáng gió, nhà xưởng như nhà bếp thế, em ko có ý chê, nhưng nhà xưởng càng thoáng càng tốt, Bác bịt kín nhiều quá khi gia công chế tạo sẽ không tốt cho sức khỏe

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Bác Huy ơi, hình như Bác thiếu 5S nhỉ? nhà xưởng cần có độ thoáng gió, nhà xưởng như nhà bếp thế, em ko có ý chê, nhưng nhà xưởng càng thoáng càng tốt, Bác bịt kín nhiều quá khi gia công chế tạo sẽ không tốt cho sức khỏe
Đặc thù Đà Lạt là xứ mưa dầm và mùa mưa bão gió lạnh, nên không còn cách nào khác là phải làm như thế đấy bác ơi. Máy móc đồ nghề nhiều còn phải bảo vệ nữa, với lại cửa sổ nhiều mà không kín đâu :)

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Thấy bác độ xe em phục sát đất, tranh thủ hỏi xem có bộ bọc ghế này cho CD5 nhà em ko ạ, cũng có họ với Wagon không biết có phụ tùng j cho em không ạ? em cũng thích strutbar mà không kiếm đước ạ.
Hay bác lấy 1 bộ bọc ghế lắp xem thử vừa không :)

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Em đang đặt 1 bộ trợ lực, nhà sản xuất có gửi cho em chi tiết sơ đồ đấu dây, hình ảnh trang bìa gửi lên đây cho bác chủ yên tâm
Chia sẻ kinh nghiệm tự bảo dưỡng SuZuKi WaGon

Chi tiết cụ thể khi bộ trợ lực về sẽ có sau

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Sản phầm đầu tiên em tập làm thợ mộc như thế này có xem được con mắt không

Sự phối hợp giữa cốt sắt và hộc gỗ

Ray 30 có 2 tầng, đảm bảo chắc chắn & chịu lực đến 50 kG cho mấy cái máy nằm trên đó

Những thanh sắt này sẽ được trang trí ốp gỗ theo công nghệ :"Nghĩ sao làm vậy". Từ đây giúp cho cái bàn này nhìn như là bằng gỗ nhưng sẽ có nội công thâm hậu vì nó được làm cốt sắt

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Mặt ca lăng mạ crom - giúp thay đổi bộ mặt SWG trông sáng hơn

Hàng mới về, ngày mai lắp vào xem thử mặt tiền chiếc SWG có đẹp giai hơn tí nào không

Thế này trông chẳng khác nào xe sang nhỉ