Hạng B2
5/10/15
139
84
43
42
2 ngày nay em vất và vì cái sàn nhà bị thấm, tìm mãi không ra được chỗ rỉ nước và cuối cùng quyết định đục, kết quả là từ hộp ống kỹ thuật co nhựa 34 bị xì lỗ mọt.
View attachment 384039

Nhìn kỹ sẽ thấy tia nước bắn ra. Trường hợp quá hiếm chưa từng xảy ra
View attachment 384040
Nay đã thu thập được vô số kinh nghiệm về chuyện thấm sàn nhà, tìm được chỗ rò nước thật nhẹ cả người
View attachment 384041
Em không thể viết lên hết được, cũng như những trường hợp dò tìm chỗ thấm nước và xử lý xong. Bác nào bị trường hợp thấm sàn nhà thì trao đổi trực tiếp xem em có giúp gì không :)
Tết này em định sơn nước lại cái nhà, bác xù có lãnh công trình ờ xì phố không

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
sao Tân cái trần đi nắng còn nóng không.bữa nào rảnh cóp phe cho anh mượn đồ thay bugi ,anh chơi 4 em Indrinium phục vụ xuân về
Tất cả những người đã thay Bougie này đều khen, anh hy vọng em không phải là trường hợp ngoại lệ. Ngay cả Kia Caren và Kia Forte đều có cảm nhận như thế. Thay vào cảm nhận như thế nào thì cho biết nhá.

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Tết này em định sơn nước lại cái nhà, bác xù có lãnh công trình ờ xì phố không
Đừng đùa với anh nhá, anh đưa cái máy này ra là chấp 10 thợ sơn đứng ngó nhìn anh làm:
Chia sẻ kinh nghiệm tự bảo dưỡng SuZuKi WaGon

Nay sơn nước ai lại dùng con lăn, phài dùng máy sơn như thế này

Xem luôn 1 đường kéo sơn của nó nè, cực khủng luôn

Hạng B2
10/11/15
114
120
43
36
Đừng đùa với anh nhá, anh đưa cái máy này ra là chấp 10 thợ sơn đứng ngó nhìn anh làm:
View attachment 384967 View attachment 384968 View attachment 384969 View attachment 384970 View attachment 384971
Nay sơn nước ai lại dùng con lăn, phài dùng máy sơn như thế này

Xem luôn 1 đường kéo sơn của nó nè, cực khủng luôn
Vợ em bảo có người chồng như bác thì mọi bà vợ đều thích. Mẫu chồng lý tưởng. Đến em còn mê huống chi là mấy chị em. Like

• Like
Reactions: choixongxu
Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Vợ em bảo có người chồng như bác thì mọi bà vợ đều thích. Mẫu chồng lý tưởng. Đến em còn mê huống chi là mấy chị em. Like
Bác ui, bác nói thế làm em phải dùng 2 cái tay chặn cái cằm lại chứ không thôi cười đến toét miệng :). Bác quá khen và cám ơn Mợ quá khen nữa :)