Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Tiền chuyển thôi cũng mệt mỏi lắm rồi, nhưng có sờ, có ngắm trực tiếp mới thấy rất đẹp.
Em nó được sơn trắng phù hợp cho xe nào có sơn màu trắng (Vì tiền sơn chắc cũng tầm 400 - 500 K), vận chuyển khéo đến nỗi vượt muôn vạn dặm mà vẫn còn y nguyên không hề trầy sước 1 chút sơn nhỏ.
Nếu chuyển tiếp theo phải đóng thêm hộp gỗ tốn tầm hơn 100 K tiền nẹp gỗ còn công đóng thì free vì CXX tự làm, tuy nhiên giá cả thì cũng chấp nhận được.
Chia sẻ kinh nghiệm tự bảo dưỡng SuZuKi WaGon
Chia sẻ kinh nghiệm tự bảo dưỡng SuZuKi WaGon

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: tuangiga31mes2c
Tập Lái
1/3/13
15
11
3
Xe em bị hư lốc lạnh. Bác nào biết chỗ bán lốc gin giá ok không cho em xin ạ.hic

Hạng B2
8/10/11
345
216
43
Tp.HCM
Bác thay lốc zin làm gì chạy ì máy lắm.thay lốc Spark vào bao lạnh Teo ku và còn chạy nhẹ xe nữa bảo đảm ít hao xăng hơn.em đã cảm nhận thực tế trên xe bác culo 2008 .bác có bao giờ thấy 5 cái kí nh wagon đóng sương chưa. 6 triệu bảo đảm bác yêu wg nhìu hơn
Lốc Spark chính hãng, hàng mới luôn hả bác?

Tập Lái
1/3/13
15
11
3
Còn nếu bác thích zin bác lấy lốc xe mình đang lạnh bình để lại bác 4.5 trịu mình bù thêm 1.5 t thấy lốc Spark chạy cho đở hảo xăng.x e mình đời 207
Lốc Spark gắn vô chế cháo nhiều không bác. Nghe nhẹ máy em cũng thích mà chi phí đội lên dữ quá.

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Không đục đẻo gì hết hàng thêm 2 cái Pat lên cái Pat của swg là ok . Bác muốn làm wa tân phú mình chỉ chỗ làm cho.6 chai trọn gói.mà trứớc khi làm cho bác test 1 em wagon đã làm rồi sau đó quyết định cũng chưa muộn
Chưa show cái xe sơn rồi lên cho anh em xem thử nha

• Like
Reactions: hoangthuy1982
Hạng B2
5/10/15
139
84
43
42
Em chưa có rảnh sơn lại hết con xe. Nhưng em biết tại sao bị da cam rồi là do em sợ hao sơn em chỉnh súng phun gom quá . Muốn nước sơn mịn và bóng láng như gương thì phải chỉnh xòe tối thiểu bảng xòe phải 20cm. Em đã sơn thử trên miếng tôn và kết quả là i như nước sơn zin

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: tuangiga31mes2c