Hạng B2
7/3/14
153
150
43
Hôm trước cũng mua đồ của Bác Huy mấy lần rồi. Bác Huy gởi cho Bác GV qua địa chỉ em cũng được, khi nào qua nhận để em kiếm ly café hehehe.

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Trong chuyến Sài Gòn vừa rồi trong 1 lần không để ý em nó bị thế này
Chia sẻ kinh nghiệm tự bảo dưỡng SuZuKi WaGon

Thôi thì xứ khỉ ho cò gáy có được cái máy này là ngon lắm rồi, đành phải làm thôi

Và kết quả để thế đi long nhong khắp nơi

Với sự trợ giúp của món này.

Tuy nhiên Mastic trên chỉ là loại làm cho lấp khuyết điểm lồi lõm, phải cần đến sự trợ giúp của loại này nữa. Đây là mastic làm bóng trước khi sơn, 100K hộp này nhưng khi sài thì chỉ 1 tí này thôi, không biết đến bao giờ mới hết

Lưỡi trét chuyên dụng, chỉ sợ làm xong quăng đi đâu mất chứ không bao giờ hư - bằng thép

Và kết quả: Kinh nghiệm là canh độ lồi lõm bằng mắt - nhưng tay phải sờ xem nó phải thật phẳng hay chưa

Quá tuyệt rồi

Đang làm thì ông anh bạn đến - có hẹn trước và hẹn đến hơn 1 tháng mới triển được, thế là xử luôn

Phần này là của chính chủ

Phần này là của ông anh đam mê khoa học bằng cọ sơn móng tay của bà cả

Cũng thế luôn, chơi sơn gì mà nó cứng kinh hồn, xả nhám hoài mà hổng hết

Làm gần 1/2 con xe của anh bạn luôn

Sau khoảng 1 chút thời gian là xong, cái cảng trước khi đánh bat

Tuy nhiên cũng hướng dẫn anh bạn đánh bat Cana sao cho bóng, tút xong thế này cũng khoe chút chém gió

Phải có kỹ thuật mới như thế này được

Còn cáng cảng này là của chính chủ

Chém gió

Có thể soi gương được, em thật luôn đấy

Finish

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Dạ mấy hôm nay áp lực công tác, bác thông cảm cho em hơi chậm nhé
Em đang âm mưu bộ này nè bác, không biết đăng kiểm có vấn đề gì không
1.
1-jpg.275826

2.
2-jpg.275827

3.
3-jpg.275828

4.
4-jpg.275829

5.
5-jpg.275830

Đang phân vân loại nào đẹp để lấy về
Em cũng nghiên cứu giống như anh dưng bây giờ đền Led Phillips ra em thấy nó cũng hay đó anh Huy ạh , thếy mấy bác nhà ta gắn cũng nhiều đó anh . 1 cặp chắc cũng gần 4 triệu

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Em cũng nghiên cứu giống như anh dưng bây giờ đền Led Phillips ra em thấy nó cũng hay đó anh Huy ạh , thếy mấy bác nhà ta gắn cũng nhiều đó anh . 1 cặp chắc cũng gần 4 triệu
Đúng vậy Led Phillips Lumiled thực sự có nhiều ưu điểm, đặc biệt để chế độ Code nó sáng 2 bóng, khi pha thì nó thêm 1 bóng - đó là ưu điểm của nó khi chế độ chiếu xa có thêm quét gần. Trong khi Halogen chiếu xa thì không chiếu gần, còn chiếu gần thì không chiếu xa.
Hiện nay, anh cho là Led đang trên đường cải tiến, chờ thêm 1 thời gian nữa khi công nghệ nó hoàn hảo thì mình chơi, 1 cặp là 3 tr chứ không phải 4 tr cũng căng đấy. Nhưng hay đi đêm thì chơi thôi - an toàn mà.

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Hôm trước cũng mua đồ của Bác Huy mấy lần rồi. Bác Huy gởi cho Bác GV qua địa chỉ em cũng được, khi nào qua nhận để em kiếm ly café hehehe.
Đã đặt hàng cho bác GV, và sẽ gửi hàng cho bác thanhhien118 theo dạng người nhận trả tiền chuyển nha bác. Lúc đó bác tha hồ cafe :))

• Like
Reactions: gv
Hạng B2
7/3/14
153
150
43
Đã đặt hàng cho bác GV, và sẽ gửi hàng cho bác thanhhien118 theo dạng người nhận trả tiền chuyển nha bác. Lúc đó bác tha hồ cafe :))
Hồi nãy Bác Gv có nhờ em rồi.
Còn vụ đèn Led thì em cũng đã làm thử 1 cặp rồi.
Nhiu7ng hôm đi off Kiên Giang bác Phươc 84 than quá trời vì lúc đó em không biết chỉnh , toàn chiếu lên trời không hà. chói mắt xe trước. hôm rồi mò chỉnh xuống được rồi nhưng nó không gôm như bóng Halogen các Bác ạ. nếu cặp này mà phối hợp với cặp Bi của Bác xù trang trước thì ok.

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Nhiu7ng hôm đi off Kiên Giang bác Phươc 84 than quá trời vì lúc đó em không biết chỉnh , toàn chiếu lên trời không hà. chói mắt xe trước. hôm rồi mò chỉnh xuống được rồi nhưng nó không gôm như bóng Halogen các Bác ạ. nếu cặp này mà phối hợp với cặp Bi của Bác xù trang trước thì ok.
Đấy, vấn đề gom sáng và vấn đề chói mắt xe đối diện đang là chưa hoàn chỉnh của Led Phillips Lumiled.

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Bác và Phước đi Off Kiên Giang hồi nào vậy nè