Hạng F
22/7/13
8.968
40.171
113
Nếu em muốn cải thiện ánh sáng đèn, anh đưa ra giải pháp cải thiện:
- Chắc chắn dùng bộ dây tăng sáng để cải thiện điệnáp lên đuôi đèn
- Dùng cặp bóng Philips H4 Plus 100 X-tremeVision tăng sáng đến 100%
- Giá tại đây: http://www.lazada.vn/bo-2-bong-den-philips-h4-plus-100-x-tremevision-909876.html
- So sáng ánh sáng:
Vấn đề của bóng halogen và xenon là tỏa nhiệt làm chóa nhanh mờ anh! nếu kích sáng thì đồng nghĩa với việc tăng nhiệt, chóa nhanh xuống

• Like
Reactions: kiaduoicut123
Hạng B2
18/1/13
122
81
28
cũng theo phong trào lắp lọc dầu cho đường ống hồi xăng nhớt.Các bác vì chia sẻ những bài viết hàn lầm và mà thiết thực

Attachments

Tập Lái
8/9/15
6
2
3
48
Chia sẻ kinh nghiệm tự bảo dưỡng SuZuKi WaGon

Bác ơi . bác đặt dùm em bộ màu như vậy cua kia rio được ko ah .
Chất liệu thì giống như của xe bác . em thanks bác truớc

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Vấn đề của bóng halogen và xenon là tỏa nhiệt làm chóa nhanh mờ anh! nếu kích sáng thì đồng nghĩa với việc tăng nhiệt, chóa nhanh xuống
Em thì thấy Led nó không có nóng bằng Halogen và Xenon
Nếu có thay em sẽ nghiên cứu ưu tiên loại 3000k vì nó màu vàng rất bám đường

[url=http://postimage.org/] hebergeur dimage[/URL]

Hạng F
22/7/13
8.968
40.171
113

hebergeur dimage
Đúng ra đo theo Ludmen thì Led có dãy sáng nằm giữa Halogen và Xenon đó bác! Nên cảm giác ánh sáng nó không thật. Còn đèn 3000k thì em chưa thấy, em đang xài 4300k thì nó sáng như ánh nắng dễ chịu lắm, mà ngặt 1 điều là ko canh được tiêu cự theo chóa (đèn sương mù của e hình oval nên khó canh)

Hạng B2
18/1/13
122
81
28

hebergeur dimage
xe em lắp đèn pha led được hơn năm nay.Mới đăng kiểm lần 2 đạt mọi tiêu chuẩn và ko mất bánh bánh mì.Wagon có máy phát max 45a lắp trợ lực 120w nên em thay pha led có 20w nhưng vẫn đạt chuẩn ánh sáng.

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Đúng ra đo theo Ludmen thì Led có dãy sáng nằm giữa Halogen và Xenon đó bác! Nên cảm giác ánh sáng nó không thật. Còn đèn 3000k thì em chưa thấy, em đang xài 4300k thì nó sáng như ánh nắng dễ chịu lắm, mà ngặt 1 điều là ko canh được tiêu cự theo chóa (đèn sương mù của e hình oval nên khó canh)
xe em lắp đèn pha led được hơn năm nay.Mới đăng kiểm lần 2 đạt mọi tiêu chuẩn và ko mất bánh bánh mì.Wagon có máy phát max 45a lắp trợ lực 120w nên em thay pha led có 20w nhưng vẫn đạt chuẩn ánh sáng.
Em cũng rất thích để đảm bảo tính an toàn khi đi đêm , và sẽ nghiên cứu về ánh sáng vàng chứ không dám gắn sáng trắng đâu vì nó không bám đường và chóa mắt xe ngược chiều . Đèn gầm thì em xài Osram rồi cũng sáng lắm ạh. Xin thêm vài ý kiến của mấy bác nữa ạh