Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
View attachment 514772 đây là lý do mà cái camera hành trình của e ngỏm củ tỏi. Hj. E đã thay bằng 1 cái tẩu khuốc khác. Hom nay tét thử tự nhiên có lúc tắt ngóm.hjx.
Bác chụp cho em đầu cắm bên kia đểm em xem nó có chắc chắn không.
Mấy cái mạch này nhiều khi không được tốt, bác nên dùng hàng chính hãng

Tập Lái
1/8/16
16
5
3
38
cái này đứa em em sang tq chơi thấy hay hay nên lấy về lắp xe nó. Tiện thể em nhờ nó lấy về cho. Hi. Khác cái là xe nó cho thợ lắp còn xe em em khác lắp. Hi. E đã lấy nguồn b+ qua ổ cầu chì và lấy nguồn camera lùi như các bác hướng dẫn. Hi. Nguồn b+ em đấu vào cái tẩu thuốc rồi cắm jac usb cấp nguồn cho camera hành trình.

Tập Lái
1/8/16
16
5
3
38
đây là cái tâu thuốc mà em lắp để lấy nguồn cho cái camera hành trình của em.
Chia sẻ kinh nghiệm tự bảo dưỡng SuZuKi WaGon

Tập Lái
1/8/16
16
5
3
38
tuy nhiên e đang gặp sự cố sau. Để máy nổ bình thường thì có điện vào. Xe đi tầm 5phút là mất hết điện. Cả tẩu thuốc cũng ngỏm luôn.hjx. Các bác bắt bệnh hôj em với. Thank các bác nhìu.

Hạng D
3/7/12
1.840
7.015
113
View attachment 514772 đây là lý do mà cái camera hành trình của e ngỏm củ tỏi. Hj. E đã thay bằng 1 cái tẩu khuốc khác. Hom nay tét thử tự nhiên có lúc tắt ngóm.hjx.
Giống mình. Hôm trước thấy cái tẩu có 2 đường USB out, vậy là cắm 1 cái để sạc điện thoại ===> cái này OK; còn 1 cái cắm cho con cam hành trình, độ hơn tiếng rờ thử thấy cam hành trình nóng kinh luôn, nghỉ nó tèo mình vội rút dây cắm ra. Lấy lại cái củ sạc đi theo bộ gắn vào, hú hồn còn chạy tốt.
Kinh nghiệm bản thân là vậy.

• Like
Reactions: vanphong911
Tập Lái
1/8/16
16
5
3
38
hix, nó cháy luôn em còn biết là tại sao, đây nó ko cháy, nó chỉ bị mất điện thôi, đến lúc dừng xe khoảng 5, 10 phút lại có điện. hix. mà em có 2 cái cầu chì cùng mầu, 1 cái là 30s 1 cái là 30. thế là như lào? bác nào bít bảo em với