Hạng B2
24/7/15
276
362
63
Chúc mừng, giá 50K cho 1 cây Inox phụ tùng ô tô - các bác có ống bị mục sẽ có giá tốt theo đúng tiêu chí ngon - bổ - rẽ. :)
Ganh tỵ quá, kiểu này phải mua máy tiện về nghịch thôi. Xong từng món là tay nghề lên hẳn thôi, thích quá
50k cho 2 cây ống inox, tốn tiền mua 5 cây que hàn inox 2ly7 đó bác .
Chia sẻ kinh nghiệm tự bảo dưỡng SuZuKi WaGon

Tập Lái
12/1/08
22
9
3
Bộ
Mới về mấy món phụ tùng
Bộ dây tăng sáng
View attachment 491879
Dây đồng rất tốt
View attachment 491880 RelayView attachment 491881 Nói chung là mọi cái là tốt :)View attachment 491882 Ống nhún trước và sau, cặp này rất nặng. Rất tốt.View attachment 491884 Dây seat bell cho hàng ghế sau. Em sẽ lắp thử trước 1 bộ và sẽ có bài nói về lắp dây nàyView attachment 491885 View attachment 491886 View attachment 491887 View attachment 491888 View attachment 491889
Bộ dây tăng sáng lắp xe su 500kg đc ko anh? Cái seatbelt bao tiền 1 cái vậy anh, em về định thay cho con tải để dây tự động kéo, khỏi vướng với chỉnh tới lui, mập ngồi cũng ok mà ốm cung vào tuốt.

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Bộ
Bộ dây tăng sáng lắp xe su 500kg đc ko anh? Cái seatbelt bao tiền 1 cái vậy anh, em về định thay cho con tải để dây tự động kéo, khỏi vướng với chỉnh tới lui, mập ngồi cũng ok mà ốm cung vào tuốt.
Bộ dây tăng sáng lắp được cho các xe có dùng bóng H4, xe bác chắc lắp được. Dây seatbelt không bán 1 cái mà phải đi nguyên bộ 2 cái bên trái và bên phải, nhưng không biết có lắp được cho xe bác hay không vì em chưa lắp thử cho xe này bao giờ.

• Like
Reactions: tuangiga31mes2c
Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Cuối tuần em trang điểm cho em nó bằng thay vô lăng mới
3 chấu

4 chấu

Cuối cùng em chọn cái 3 chấu
Vì mấy tấm hình này chụp bằng điện thoại và để xe trong tối nên màu không thực.
Cảm giác được xoay vô lăng mới này thật khác lạ
Và cái 4 chấu để đó chờ chủ mới, bác nào cần em sẽ PM giá.

Attachments

• Like
Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Cuối tuần, trang điểm thêm cho em nó tấm chống nóng nắp Capo.
Vệ sinh sạch

Hàng này chuyên dùng cho dán nắp Capo chứ không phải hàng chế đâu nhá
Lớp keo này nó dính chắc hơn các keo khác mà em từng thấy, tiếp theo là 1 lớp bông vải, đốt quẹt gas mà nó cháy một cách khó khăn
Tiếp theo bên ngoài là lớp giấy bạc
Mua 1 tấm, nhưng không ngờ SWG chỉ dùng 1/2 là Ok, nên còn tấm này để đó cho ông anh
Cảm nhận, xe đi thấy êm hơn nhiều, cảm giác hình như tiếng ồn nơi bánh xe vọng lên thấy nhỏ hơn hẳn nên đường xấu vẫn phang ầm ầm mà chẳng thấy có tiếng kêu gì cả.
Chiều nay test 1 đoạn cả đi và về khoảng 60 km thì nắp capo sờ thấy mát rượi nên không bị hư sơn ở nắp Capo. :)

Hạng B2
5/10/15
139
84
43
42
Bác ơi Bác bán cho em một cái được không ạ và nếu được lắp giúp em luôn hết bao nhiêu em xin gởi Bác ạ. E ở SG.
cái này bác Tân làm chơi chỉ có đúng 2 cái, 1 cái Tân tặng cho bác Phúc rồi, sao bác ko hỏi anh Huy bao la trời mây

• Like
Tập Lái
15/4/16
22
5
3
45
HCM city
Sao bác Cu lo không kinh doanh đi ạ, kd rồi làm đại gia làm bạn với hoa hậu chứ.
Dạ không biết Anh Huy có biết chỗ ráp cái này ở SG không ạ, nghĩ đến đi sửa xe mệt quá mà nhà e có hai cái xe này :)