Hạng D
11/1/09
3.654
7.492
113
nơi xa lắm
Hôm nay dc tin Ông cụ đã qua đời
Bây h có pass hay ko pass ko còn ý nghĩa nữa. Sẽ mang thi hài Ông cụ về vn .Chi phí khoản 12 K
Quá đau thương, bọn mỹ quá nhẫn tâm. Em có visa Mỹ, đã vào mỹ và chẳng bao h có ta định sống ở mỹ. Nz, aus, cad... là những nước tốt để sống hơn mỹ nhiều.

Hạng C
1/9/08
639
2.036
93
Tôi chắc sẽ còn phải đi một số lần nữa nhưng từ giờ sẽ đi xong việc rồi về chứ không hứng thú vụ đi chơi nữa. Ngán rồi!!!

Theo một cựu viên chức lãnh sự Mỹ trả lời trên Quora thì việc có visa mà không đi được tính là điểm cộng cho lần xin visa sau. Vì thế anh vô tư đi!

Nhưng kết quả thế nào anh nhớ báo vì tôi không chắc chắn vì vụ đó nên vẵn phải cố đến Mỹ chỉ 5 ngày trước ngày hết hạn visa. :D
Thằng con em phân tích, mình đã đi về 2 lần rồi nên nếu có đi nữa thì lãnh sự cũng cấp visa thôi. Chỉ là mất công đi phỏng vấn. Còn giờ không đi mà xin visa thì tự nhiên bị mất 160$.:D:D

Hạng F
22/10/09
8.170
30.207
113
Cô này mấy bửa nay khóc miết lại bi đau mắt phải đi bs nên mắt sưng húp chứ bình thường nhìn củng giống Ngưòi mẫu Ngọc Thúy.cô ta vẫn đi pv để sau này sẽ đi Mỹ .Nôi dung đám lsq Us từ chối như hình dưới đâyView attachment 1997672View attachment 1997672

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: +-x:=?
Hạng D
11/1/09
3.654
7.492
113
nơi xa lắm
Cô này mấy bửa nay khóc miết lại bi đau mắt phải đi bs nên mắt sưng húp chứ bình thường nhìn củng giống Ngưòi mẫu Ngọc Thúy.cô ta vẫn đi pv để sau này sẽ đi Mỹ .Nôi dung đám lsq Us từ chối như hình dưới đâyView attachment 1997672
Tờ này nó in sẵn 1 đóng để đó, ai pv xong nó đưa tờ này thì đi về thôi.

• Like
Reactions: grenade
Hạng F
11/1/10
6.130
60.781
113
Hôm nay dc tin Ông cụ đã qua đời
Bây h có pass hay ko pass ko còn ý nghĩa nữa. Sẽ mang thi hài Ông cụ về vn .Chi phí khoản 12 K
Xin chia buồn cùng bạn bác. Tụi mẽo đôi lúc thấy cũng sọc dưa thật. Nó sẵn sàng cho 1 anh lính từ mặt trận về dự 1 trận đấu bóng của con, vậy mà ... Có khi văn hóa nó thế, chết là thôi. Cha mẹ chúng còn sống hay đã chết nhiều đứa cũng chưa biết nữa là.