Hạng B2
1/8/15
235
384
63
53
Hôm qua vừa chạy chiếc CDX 1.8 của anh bạn. Thú thật vẫn rất thèm cái cảm giác vần vô lang trên lac CDX 1.8.... nó nhẹ và mượt quá.
Vô lăng nặng cho nó thể thao Anh, ra cao tốc vô lăng nặng oke hơn, em chắc quen rồi nên ko thích vô lăng nhẹ, cầm lái lâu ngày cho lên chuột kekeke.

Hạng D
4/6/10
1.732
2.419
113
Chiều nay đi chạy thử xe vào nhà thằng bạn vì nhà chật mà lại còn trong hẻm nữa. Lúc về gặp bọn nhà trọ gần đó nó bày xe ra dường, đúng lúc trời mưa lớn kính mờ tịt, camera de cũng mờ... báo hại lùi xe chạm nhẹ cản sau vào góc tường làm trầy một khúc... tức điên.

Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Chiều nay đi chạy thử xe vào nhà thằng bạn vì nhà chật mà lại còn trong hẻm nữa. Lúc về gặp bọn nhà trọ gần đó nó bày xe ra dường, đúng lúc trời mưa lớn kính mờ tịt, camera de cũng mờ... báo hại lùi xe chạm nhẹ cản sau vào góc tường làm trầy một khúc... tức điên.
Đổi tiếp :3dgian:

Hạng D
4/6/10
1.732
2.419
113
Vô lăng nặng cho nó thể thao Anh, ra cao tốc vô lăng nặng oke hơn, em chắc quen rồi nên ko thích vô lăng nhẹ, cầm lái lâu ngày cho lên chuột kekeke.

Lac CDX1.8 trợ lực điện đi cao tốc volang đầm lắm..... Cảm giác vần volang thì cruze khg bao giờ bằng lac cdx 1.8 được.

Tập Lái
7/10/15
7
3
3
44
Xe em thì tăng tốc OK (so với những chiếc cruze và CDX 1.8 em đã từng chạy), mức tiêu hao trong TP đồng hồ hiển thị 14L/100km ứng với vận tốc trung bình 15.6km/h. Sáng nay vừa reset đồng hồ đo nhiên liệu và vận tốc trung bình, để chạy thử 1 tuần xem sao.

Xe bác là LT hay sao mà có 10L/100km?
Xe em ltz nhưng mới chắc không chuẩn. Của bác có thấy báo vậy không

• Like
Reactions: S2KrazYellow