Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
Em đang lo cái ông phutungford tối ngày cứ chui vô topic em quảng cáo từa lưa, nào là hàng thay thế và hàng cũ theo xe, call gọi thì giá ở đẩu ở đâu ấy...kiểu này chắc bị del luôn mấy topic kia lun quóe...:mad::mad::mad:

• Like
Reactions: damipu
Hạng C
29/4/14
745
305
63
Q2
:3dquaytay: Em thì không nghĩ là Mod kém đến nỗi không nhận ra đâu là bài chủ thớt viết quảng cáo và đâu là comment quảng cáo ăn theo.. Anyway nếu Mod nói là xoá nhầm thì thôi, chứ còn như bài viết của cụ như thế mà Mod xoá đi chỉ vì cái comment quảng cáo ăn theo mà bảo là xoá nhầm thì quả là.. đắng lòng. Mod hiện quản lý trc giờ vẫn thường xoá comment riêng lẻ được mà. Nên cụ đừng hoang mang.. em nghĩ chắc kg có chuyện í đâu. :3dbongro:

Hạng B2
3/1/08
210
63
28
OS sân chơi mà. Các cụ yên tâm đi sân ngày sẽ tốt hơn, mấy bụi cỏ gai sẽ nát dưới bàn chân của comener thui mà

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
Ooh, mấy bài viết của laple khá dầy công đấy, e cũng chưa đọc hết. đã được Email hỏi thăm về việc xóa thật hay nhầm, thì thật sự mình không tấy máy gì các topic nhiều trang đó., vì cũng chưa đọc hết.

Hạng B2
10/11/11
310
4
18
box Ford hay xóa bài vô cớ lắm, trước đây em hay cập nhật thông tin về Ford trong box Ford này (không biết phạm qui gì???), em bị xóa mấy bài mà mod trả lời lý do còn lãng xẹt hơn của bác chủ. Ví dụ như bài cách đây 2 năm: "Ford Transit 2014_Đối thủ của Mercedes Sprinter" (Transit ra mẫu concept). Em đăng lúc 2hPM, tới 4h em lên thì đã bị xóa từ lúc nào, mod nói vì không ai bình luận còm men gì cả nên xóa ???? bó chân luôn

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: damipu
Tập Lái
6/3/13
21
6
3
Dù gì thì bài này của bác Laple đã bị Mod xóa nhầm do...lỡ tay. Mong là bác Laple vẫn còn tâm huyết viết bài để chia sẻ những thông tin, trải nghiệm ...bổ ích cho các thành viên khác.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: damipu and laple
Tập Lái
6/3/13
21
6
3
cái gì không có lợi cho máy ảnh thì máy ảnh xóa

Ra fb chơi đi các bác
Đề nghị bác Phương và bác DD Tung phát triển Mondeo Team trên FB mạnh hơn nữa, rộng rãi hơn nữa để những ai yêu Mondeo và sắp yêu Mondeo không chỉ biết vào box ford này trên otosg.

• Like
Reactions: damipu and khoaMone
Hạng B2
1/4/11
300
69
28
47
Sài Gòn
Em đang lo cái ông phutungford tối ngày cứ chui vô topic em quảng cáo từa lưa, nào là hàng thay thế và hàng cũ theo xe, call gọi thì giá ở đẩu ở đâu ấy...kiểu này chắc bị del luôn mấy topic kia lun quóe...:mad::mad::mad:
Uhm! Em thấy cái ông phutungford là rất vớ vẩn. Ko biết anh em trong này đã ai mua gì từ ông ấy chưa? Hàng tháo xe là hàng ở đâu? Đài Loan, TQ, Châu Âu....Trong này cũng bác đã từ giao dịch đủ nơi trên thế giới, nên em chả tin mấy bố quăng spam thế này