4/3/19
499
282
66
28
Có cái sạc này thì mới gọi xe Sang Chảnh chứ ....Hic , cắt cái này thấy Hãng tào lao quá..cái xe 5 tỏi....
Có nhiều cái vớ vẩn lắm bác, như Merc C W204 đến W205 trước facelift đều có CPA+ mà facelift con W205 cái cắt rồi bảo là bước sóng của bộ radar nằm trong tần số quốc phòng hay gì đấy, Merc S facelift cũng bị cắt, Merc E W213 lúc ra mắt ở VN cũng không có, đến giờ thì lại bổ sung rồi thêm tính năng phanh khoảng cách??? Tóm lại là nó muốn tối đa hóa lợi nhuận nên nó cắt thôi chứ trùng gì đâu.

Hạng D
16/11/15
1.199
1.109
113
34
Sale nó điêu chứ Msport có thể option thêm phuộc hơi bình phường.

Còn option như Thaco phân phối thì còn xa mới full (Da merino, loa BW, trần bọc alcantara, driving assistance, gói offroad, mâm 21 inch lốp 315...)

Con như trong video này mới gọi là full phè phè, giá đâu đó 6 tỷ :confused:

• Like
Reactions: NEW WORLD FASHION
4/3/19
499
282
66
28
Sale nó điêu chứ Msport có thể option thêm phuộc hơi bình phường.

Còn option như Thaco phân phối thì còn xa mới full (Da merino, loa BW, trần bọc alcantara, driving assistance, gói offroad, mâm 21 inch lốp 315...)

Con như trong video này mới gọi là full phè phè, giá đâu đó 6 tỷ :confused:
Lốp 315 đi tha hồ hút đinh luôn ạ, được cái ông Vin cũng chạy lốp 315, toang thì vào Vin mua thôi.

4/3/19
499
282
66
28
Cái này là hãng còn giảm giá mà bác, mà không phải tính năng nào cũng dính đâu ạ, chỉ 1 số cái cần chip chuyên biệt, riêng em biết mấy ông US mong nhất là bỏ cái ngắt xi lanh chủ động đấy vì nó gây ra nhiều vấn đề về động cơ hơn đấy ạ, chứ riêng mấy vụ bóng hơi nó ko dính đâu ạ.