Hạng B2
24/5/21
100
64
28
33
Sao ko ráng xíu nữa để múc con bmw X7 lun bác chủ thớt ơi... X7 vẫn to hơn, pro hơn
Chuẩn b à, x7 trang bị xịn xò hơn hẳn, da merino, ghế massage, treo khí nén, đánh lái bánh sau, cửa hít, ambient air và trần da lộn nữa, mấy option kể trên + lại cũng cỡ 1 tỏi rồi. Nhưng mình thấy x7 quá lớn chắc chỉ hợp đi ngoại ô du lịch thôi, còn x5 cũng lớn nhưng di chuyển trong phố cũng tạm đc hơn là x7. Nên thường ai mua x7 thì cũng sắm thêm 1 em nhỏ gọn đi lại trong phố cho tiện, chắc đó cũng là lý do chọn x5 của chủ thớt

• Like
Reactions: KiaBinhloi
Hạng D
15/9/08
2.040
2.214
123
Sao ko ráng xíu nữa để múc con bmw X7 lun bác chủ thớt ơi... X7 vẫn to hơn, pro hơn
Ráng quá bứt dây chằng bác...X5 là ráng lắm gồi ......Mình ko phải Da nhiều nên chơi phải trong tầm phủ sóng....
Mình chỉ có cái lợi thế là cty nó back up A-Z : Xăng , BH , bảo dưỡng, Phụ tùng,....Mình chỉ bỏ tiền mua xe thôi.
Chứ nếu không có cty nó lo chắc Toy or Lex là hết.....:)
Chia sẻ về cảm nhận và Đánh Giá BMW X5 M Sport mới lấy

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
15/9/08
2.040
2.214
123
Chuẩn b à, x7 trang bị xịn xò hơn hẳn, da merino, ghế massage, treo khí nén, đánh lái bánh sau, cửa hít, ambient air và trần da lộn nữa, mấy option kể trên + lại cũng cỡ 1 tỏi rồi. Nhưng mình thấy x7 quá lớn chắc chỉ hợp đi ngoại ô du lịch thôi, còn x5 cũng lớn nhưng di chuyển trong phố cũng tạm đc hơn là x7. Nên thường ai mua x7 thì cũng sắm thêm 1 em nhỏ gọn đi lại trong phố cho tiện, chắc đó cũng là lý do chọn x5 của chủ thớt
Thêm gần 2 tỏi đó mấy anh....? :)
Xe to mình không có sợ vì chỉ đi SG vào cuối tuần...90% chạy Tỉnh.....mà do chưa đủ đẳng...:D

P/s : Mấy bác kia nói đi X7, GLS thì là Boss nên phải có tx lái ...mình thích tự lái cho cảm giác ....nên không mua được mấy xe Khủng đó :D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
24/5/21
100
64
28
33
Thêm gần 2 tỏi đó mấy anh....? :)
Xe to mình không có sợ vì chỉ đi SG vào cuối tuần...90% chạy Tỉnh.....mà do chưa đủ đẳng...:D

P/s : Mấy bác kia nói đi X7, GLS thì là Boss nên phải có tx lái ...mình thích tự lái cho cảm giác ....nên không mua được mấy xe Khủng đó :D

View attachment 2511490View attachment 2511491View attachment 2511492
Tại mình nghĩ nếu trong khả năng tài chính của bác thì lấy x7 msport sẽ ngon hơn. Chắc chỉ chênh so với x5 của bác chưa đến 1,5 tỏi. Nhưng bác đã chơi tới x5 thì cũng quá phê rồi, đi chơi hay đi phố đều đẹp

• Love
4/3/19
499
282
66
28
Ráng quá bứt dây chằng bác...X5 là ráng lắm gồi ......Mình ko phải Da nhiều nên chơi phải trong tầm phủ sóng....
Mình chỉ có cái lợi thế là cty nó back up A-Z : Xăng , BH , bảo dưỡng, Phụ tùng,....Mình chỉ bỏ tiền mua xe thôi.
Chứ nếu không có cty nó lo chắc Toy or Lex là hết.....:)View attachment 2511483
Bác dùng camera hành trình gắn tẩu ạ? Bác ra hãng nhờ nó đấu vào hộp cầu chì cho gọn bác ơi

• Like
Hạng D
15/9/08
2.040
2.214
123
Bác dùng camera hành trình gắn tẩu ạ? Bác ra hãng nhờ nó đấu vào hộp cầu chì cho gọn bác ơi
Họ không làm đâu bác ...Hãng không xử lý dạng này...
Nhưng bữa tháo cái nguồn dưới Tẩu ra để lắp Cục sạc thì biết nguồn này..bây nhờ mấy e CĐ làm sao đấu vào đây luôn
Camera dùng điện 5V hay sao đó...

4/3/19
499
282
66
28
Họ không làm đâu bác ...Hãng không xử lý dạng này...
Nhưng bữa tháo cái nguồn dưới Tẩu ra để lắp Cục sạc thì biết nguồn này..bây nhờ mấy e CĐ làm sao đấu vào đây luôn
Camera dùng điện 5V hay sao đó...
Em đang chạy Vin thì hãng họ vẫn đấu hộ cho em, bác có chơi thân với lão nào dịch vụ thì nhờ cái chắc oke luôn á chứ đừng vọc cắt dây, nhỡ có chuyện gì nó chối bay biến luôn

Hạng D
15/9/08
2.040
2.214
123
Em đang chạy Vin thì hãng họ vẫn đấu hộ cho em, bác có chơi thân với lão nào dịch vụ thì nhờ cái chắc oke luôn á
em đưa cái cục sạc ...hỏi mấy e í ..mấy em í chạy mất dép..dù rất dễ đấu vì họ hiểu cái xe hơn là em :D..em phải tự xử luôn..:D

P/s : Họ nói xe còn BH không dám làm abcd này kia nọ...mà có cắt dán gì đâu ?

4/3/19
499
282
66
28
em đưa cái cục sạc ...hỏi mấy e í ..mấy em í chạy mất dép..dù rất dễ đấu vì họ hiểu cái xe hơn là em :D..em phải tự xử luôn..:D

P/s : Họ nói xe còn BH không dám làm abcd này kia nọ...mà có cắt dán gì đâu ?
Cái camera chỉ là đấu thêm vào chân cầu chì, để em hỏi kỹ thuật đấu vào nguồn nào em share lại bác :D

• Like