Hạng C
3/6/16
707
1.281
93
Chỗ đó gần công an Huyện. Về tương lai cũng khá là ngon đó bác. Vì Cần Đước đang mở rộng và nâng cấp thị trấn, với lại KCN Phước Đông bắt đầu làm hạ tầng, dự kiến trong năm nay, hoặc đầu năm sau, KCN sẽ xong thì khả năng sẽ tăng giá cao đó bác
Mình chịu. Cầm suốt 2 năm không thấy nó lên. Ngán quá bán quách luôn. Cái cầu cảng Phước Đông thì hiện đang dính kiện cáo tùm lum từ năm ngoái tới giờ vì thằng DN chui của mấy tay trong uỷ ban chiếm dụng cái bãi đất trong KCN làm tên cdt không giải phóng mặt bằng được. Bao giờ chưa xử lý được thằng DN đó thì vẫn nằm im re thôi. Nó làm cũng hơn chục năm rồi mà hồi trước tết mình xuống coi vẫn chỉ là cái bảng tên, đường vào thì bé tí.

• Like
Reactions: Winter-Sonata
Hạng B2
24/2/16
158
198
48
39
Mình chịu. Cầm suốt 2 năm không thấy nó lên. Ngán quá bán quách luôn. Cái cầu cảng Phước Đông thì hiện đang dính kiện cáo tùm lum từ năm ngoái tới giờ vì thằng DN chui của mấy tay trong uỷ ban chiếm dụng cái bãi đất trong KCN làm tên cdt không giải phóng mặt bằng được. Bao giờ chưa xử lý được thằng DN đó thì vẫn nằm im re thôi.
Thằng đó nó xong rùi bác ah,

Với lại cdt KCN cũng không chơi đợi nó trả mặt bằng như trước mới làm, mà giờ làm luôn hạ tầng rồi. Mới thứ Bảy rồi, mình đi khảo sát dưới đó, thấy công nhân làm khẩn trương lắm, đường xá, cột điện đã hình thành rồi, chỉ còn tra3i nhựa nữa thôi.

Hạng B2
24/2/16
158
198
48
39
Mình đọc từ đầu đến giờ cũng thắc mắc , không thấy chủ thớt nhắc tới gia đình con cái bởi vậy mới có thời gian thăm đất suốt
Mình không lập gia đình, nên ko vướng bận mới có thể đi đây đó nhìu

Hạng B1
31/8/18
87
69
18
48
Từ số vốn ban đầu khoảng 4-500 triệu, kể từ năm 2016 đến nay, chủ thớt cũng có giá trị tài sản lên đến 6-8 tỷ rồi nhỉ?

Hạng B2
24/2/16
158
198
48
39
Từ số vốn ban đầu khoảng 4-500 triệu, kể từ năm 2016 đến nay, chủ thớt cũng có giá trị tài sản lên đến 6-8 tỷ rồi nhỉ?
Chưa thống kê bác ơi, vì toàn trong đất thôi. Chứ chưa hiện thực hoá lợi nhuận kaka