Hạng C
8/10/17
684
2.179
93
Chia sẻ về những chuyến du Xuân năm 2019

Tết là dịp để nhiều gia đình đi du Xuân cùng nhau, là dịp để cùng nhau trải nghiệm những cung đường đẹp trên khắp mọi miền đất nước. Qua các chủ đề trên OS, em thấy nhiều bác đi xuyên Việt, đi cung miền Trung, Tây Nguyên,... Chắc hẳn các bác cũng có nhiều câu chuyện, kinh nghiệm và kỷ niệm để chia sẻ. Mời các bác cùng kể ra đây những hành trình du Xuân của các bác, để biết đâu có thể giao lưu cùng nhau trong những chuyến đi mới.[pagebreak][/pagebreak]

Năm nay em lái xe về quê Vợ, sau đó về quê em và trở lại Sài Gòn. Hành trình bắt đầu từ 27 Tết và dự kiến có mặt ở Sài Gòn vào tối mùng 7 Tết. Lộ trình là Sài Gòn - Phan Thiết - Tuy Hoà - Kon Tum - Sài Gòn.

Có khá nhiều điều thú vị để chia sẻ về hành trình này. Em sẽ viết chi tiết hơn trong phần khác. Giờ thì mời các bác chia sẻ câu chuyện hành trình của các bác trước nhé.

CHÚC MỪNG NĂM MỚI!

Attachments

Hạng B2
23/7/17
155
123
83
Rất hay, bác lái 1 mình hay có tài phụ nhìn tour của bác đi mà thấy ngưỡng mộ quá. Chúc cả nhà vui xuân như ý

Hạng D
9/2/18
3.362
4.929
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Thích quá luôn! Thấy bác chủ viết hoa chử vợ là biết giống em rồi ;)
chúc các bác Os nhà mình năm mới sức khoẻ, hạnh phúc, làm ăn phát tài đễ nâng cấp bà hai nha

Hạng B2
7/11/16
220
96
28
em cũng vừa sắm xe M3, nhưng quan điểm Tết là cứ phải ở nhà, ko đâu bằng quê hương
Ra Tết rồi mới đi
Chúc các bác có chuyến đi vui vẻ

Hạng C
19/3/15
632
557
93
42
Em thì năm nào cũng SG-BaoLoc-DL rồi lại SG. Đường xá giờ cũng đẹp, dễ đi. Cẩn thận, không lấn tuyến, vượt ẩu và quá tốc độ là ok.

DALAT đông như kiến cho bác nào sâp lên nhé :)

Attachments

Hạng C
8/10/17
684
2.179
93
Rất hay, bác lái 1 mình hay có tài phụ nhìn tour của bác đi mà thấy ngưỡng mộ quá. Chúc cả nhà vui xuân như ý
Em lái một mình là chủ yếu. Vợ em lái ok nhưng chỉ khi nào đi chơi với bạn bè thì mới tự lái thôi. Đi đường xa thì em vẫn cầm vô-lăng.