Tập Lái
22/1/11
45
4
8
Cam on cac Bac da tu van! Em da nho ben Garage Binh An dua nhan vien den thay binh dien dum em tai nha. Sau khi thay binh chi mat gio dong ho ma thoi. Binh dien cu thao ra thay bi phu!!! Cong thay binh tai nha 250 ngan. Vai dong chia se voi cac Bac.

Hạng C
30/3/13
540
136
28
lần sau cụ thay cứ để máy nổ thay cho an toàn không lại bị nhảy lung tung đó ạ! hjhj
Phụ tùng bmw giờ ở ngoài cũng nhiều các bác ạ! đa dạng các mặt hàng và giá cả lại cạnh tranh nữa! nếu các bác đang cần tìm một nguồn hàng uy tín và đảm bảo thì em xin hứa phụ tùng ô tô nhật khánh là 1 địa chỉ rất đáng quan tâm. bên em ngoài chuyên PHỤ TÙNG BMW ngoài phụ tùng mới chính hãng bên em còn nhập rất nhiều sản phẩm tháo xe chất lượng đảm bảo giá cả cạnh tranh. kính mong được các cụ trên os ủng hộ ạ 0977488671

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
Em vừa thay bình Thuỵ Sỹ ở gara Bảy Long, giá 3tr8
sau đó thấy máy nổ ko nuột lắm, chủ gare súc béc hộ em và cắm máy fix lỗi

Xong thấy chạy ngon hơn tí ;)

• Like
Reactions: moonriver
Hạng D
1/11/12
1.050
432
83
Em vừa thay bình Thuỵ Sỹ ở gara Bảy Long, giá 3tr8
sau đó thấy máy nổ ko nuột lắm, chủ gare súc béc hộ em và cắm máy fix lỗi

Xong thấy chạy ngon hơn tí ;)
về tiêu chuẩn của bình cũng quan trọng lắm đó bác! điện áp của bình cũng ảnh hưởng đến công suất của máy đó bác! bác cứ chơi hàng theo xe cho lành bác ạ. em chuyên phụ tùng có gì bác ủng hộ em với nha bác! tks bác

• Like
Reactions: eu-carparts
Hạng D
13/8/11
1.456
764
113
Thớt quá hay, up phát quánh dấu để khi cần dễ tìm!
Vote bác chủ thớt!:3dtanghoaheo::3dtanghoa::3dtanghoaheo::3dtanghoa::3dtanghoaheo::3dtanghoa:

Tập Lái
23/8/16
13
1
1
48
Em thì hay mua hàng đồ gầm của febi bilstein (Germany), về phần máy, các loại bơm của MS - Pierburg, mảng điều hòa của Nissen, lọc Hengst của Đức, hộp số và dầu hộp số của ZF, Điện của Hella, Gioăng của Elring nói chung là đủ cả trên trang https://www.facebook.com/chauau.phutung
Em biết thế nào em chia sẻ vậy nói chung dùng rồi thấy hàng chuẩn có bảo hành và hóa đơn ghi mã đầy đủ, bác nào cẩn thận thích CO có CO.