Hạng F
1/8/12
5.714
5.729
113
TP HCM
Khoảng gần cuối tháng này em cũng đi cung đường này nhưng em chỉ đi đoạn ngã 3 Hòn cò Cà Ná quẹo phải đi tới Ngang Vịnh Vĩnh Hy, Bình Lập rồi ra bãi Dài Cam Ranh.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.859
113
Saigon & Dalat
Khoảng gần cuối tháng này em cũng đi cung đường này nhưng em chỉ đi đoạn ngã 3 Hòn cò Cà Ná quẹo phải đi tới Ngang Vịnh Vĩnh Hy, Bình Lập rồi ra bãi Dài Cam Ranh.
Lúc nào bác đi, ở nhà gần cuối tháng 11 cũng định làm một vòng Saigon - Nha Trang - Đà Lạt, và vẫn theo tuyến đường ven biển từ Long Hải ra.
[Chia Sẻ] Video cung đường đèo Cà Ná - Phan Rang

[Chia Sẻ] Video cung đường đèo Cà Ná - Phan Rang

Hạng F
1/8/12
5.714
5.729
113
TP HCM
Lúc nào bác đi, ở nhà gần cuối tháng 11 cũng định làm một vòng Saigon - Nha Trang - Đà Lạt, và vẫn theo tuyến đường ven biển từ Long Hải ra.
View attachment 2354643
View attachment 2354642
Em đăng ký ở Resort Alma 1 đêm qua hôm sau đi Resort Duyên Hà sau đó vòng lên ĐL ở Wonder. Em dự kiến khoảng giữa tháng khoảng 17 or 18 lên đường tuỳ theo thông tin phản hồi từ Resort.
Em đang lăng tăng cơn bảo số 13 đang vào biển Đông không biết có rơi vào những ngày em đi không?
Tuyến đường này vừa qua không biết có bị sạt lỡ gì không? Hồi năm 2015 em đi bị trôi cát xuống đường có xe SUV đi trước em bị lún đang lấy dụng cụ đào cát, em thấy vậy vội quay đầu lại đi QL1.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
22/9/18
160
258
63
58
Đẹp quá Bác chủ, em đi đoạn này vào năm 2013 đường đang làm có chổ chạy được một bên còn bên kia đang rãi đá, tuyến đường này đã hoàn thành nhiều năm rồi nhưng em chưa có dịp đi lại. Hẹn một ngày nào đó lại lên đường rong chơi cho thoã niềm mơ ước.
Đi lại đi bạn, cung đường ven biển bây giờ kéo dài từ Vũng Tàu ra đến tận Tam Quan (Bình Định) . Có 1 số đoạn trùng với QL1a nhưng không nhiều. Đường tốt sedan đi vô tư