Hạng F
2/3/14
12.226
127.972
113
Em mua vì vợ và con :) !
thế thì mua chung cư gần chỗ làm cho tiện đi lại, ở chung cư vẫn sướng hơn ở nhà phố, an ninh, có hồ bơi, sân chơi, hơn hẳn không gian chật hẹp của nhà phố
phần còn lại mua nhà phố mặt tiền cho thuê kinh doanh, đất nền, vv...

Hạng D
26/12/18
2.167
2.917
155
45
Q12 nó to chà bá ko biết bác chủ thớt thích chỗ nào mới đc. Giáp Hóc môn, Bình Tân hay giáp Gò vấp - Thủ đức. Nếu bác thích gần các quân trung tâm Gò Vấp - Tân Bình - Phú nhuận - Thủ đức thì An phú đông mua ở Ok nếu bác ko ngại hạ tầng hơi kém chút. Còn Q9 thì ngoài đặc sản xe Cont thì vào trung tâm khá xa, ha tầng tốt nhưng kẹt xe thì cũng ko thua đường nhỏ trung tâm. Tuỳ bác lựa chọn

Hạng B2
20/3/19
391
2.825
121
thế thì mua chung cư gần chỗ làm cho tiện đi lại, ở chung cư vẫn sướng hơn ở nhà phố, an ninh, có hồ bơi, sân chơi, hơn hẳn không gian chật hẹp của nhà phố
phần còn lại mua nhà phố mặt tiền cho thuê kinh doanh, đất nền, vv...
khổ cái là vợ em làm Tân Phú =)))). Thế mới phải suy nghĩ nhiều option đó anh !

Hạng B2
20/3/19
391
2.825
121
Q12 nó to chà bá ko biết bác chủ thớt thích chỗ nào mới đc. Giáp Hóc môn, Bình Tân hay giáp Gò vấp - Thủ đức. Nếu bác thích gần các quân trung tâm Gò Vấp - Tân Bình - Phú nhuận - Thủ đức thì An phú đông mua ở Ok nếu bác ko ngại hạ tầng hơi kém chút. Còn Q9 thì ngoài đặc sản xe Cont thì vào trung tâm khá xa, ha tầng tốt nhưng kẹt xe thì cũng ko thua đường nhỏ trung tâm. Tuỳ bác lựa chọn
Hiện em đang ở bên nhà vợ khu Hiệp Thành, và thấy khá thích. Nếu lựa chọn chắc em chỉ chọn quanh đó bán kính 3-5km thôi anh !

• Like
Reactions: Porsche711
Hạng D
23/6/13
1.885
4.889
113
Người ta nói ở đâu quen đó là đúng, cmn hồi xưa q9 rẽ thúi cũng xách xe từ tân phú qua đó thấy đường xa vạn dặm, đường sá thì loằng ngoằng chút ét nên bõ về một nước. Giờ khóc trong tủi hận.

• Like
Reactions: ntvinhphu
Hạng B2
20/3/19
391
2.825
121
Người ta nói ở đâu quen đó là đúng, cmn hồi xưa q9 rẽ thúi cũng xách xe từ tân phú qua đó thấy đường xa vạn dặm, đường sá thì loằng ngoằng chút ét nên bõ về một nước. Giờ khóc trong tủi hận.
Mua đầu tư thì khóc đúng rồi anh :( ! Em cũng tiếc hồi đó ko mua đầu tư, nhưng giờ e cần mua ở :( !

• Sad
Reactions: thefarmer