Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas
@ bác Polts : Sao phải sang KS tourance ở hả bác!? Trong trung tâm không thiếu khách sạn, ngon bổ rẻ và có ăn uống sạch sẽ nữa ... haizzz !
Lần sau bác cứ book Khách sạn Bamboo Green mà ở bác nhé, Bamboo Green có 2-3 cái chi nhánh nên cũng dễ lựa khách sạn phù hợp. Hoặc Khách sạn Thái Bình Dương , Khách sạn Phương Đông .
Các khách sạn em kể trên đều phù hợp giá cả, phục vụ chu đáo !

Ăn uống thì cũng tùy theo giá cả ở Đà nẵng ( Có cái độc là thích nâng giá vào ngày tết cao hơn bình thường ). Nhưng em thấy thế này, nếu đã chấm chổ các khu nhà hàng dọc biển thì 4U - Mỹ Hạnh mà chiến, phần còn lại em không nhận xét . Hoặc bác vào quán Long Mập như hôm offline cũng hợp lý lắm .
Còn các nhà hàng trong thành phố thì 4u, Vernus, Star!?!? Cái này em quên tên rồi - nằm trên ngã 4 Lê lợi và Quang Trung .
Các nhà hàng ăn uống khác thì bác đi dọc ngang TP :D

Bác bị headshot làm e nhột quá, kỳ tới về em xử lý mấy chổ đã chặt chém bác ! He he he .

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn
Hình của bác Polts thành ếch nhái hết rồi, post lại đê bác ơi.
Năm ngoái em cũng làm tour này, nghĩ lại toàn ngồi trên xe vì không có nhiều thời gian, chạy xuyên đêm cũng oải thiệt ;)

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Quoc Viet nói:
Bác bị headshot làm e nhột quá, kỳ tới về em xử lý mấy chổ đã chặt chém bác ! He he he .
Nguyên nhân là do bác bỏ em để đi về vùng đất hứa
, mốt bác về nhớ em phải đền bù lại cho em

juanle nói:
Hình của bác Polts thành ếch nhái hết rồi, post lại đê bác ơi.
Mịa nó làm mất tiêu hai ngày hì hà hì hục  của em, đúng là tụi tư bản giãy chết này không tin tưởng được, để rãnh em mần lại, lần này dùng hàng VN chất lương cao vậy

Last edited by a moderator: