Hạng C
18/3/20
944
912
93
39
Sao kg liên quan, ỷ mạnh hiếp yếu thì sao lại kg tẩy chay ???
Đời nó là vậy rồi. Mạnh được yếu thua
ỷ mạnh hiếp yếu là chuyện thường, quan trọng là nó đang hiếp mình nè. Bỏ đồ tàu thì không được rồi, vì mình cần linh phụ kiện của nó để phát triển, nhưng hạn chế được cái nào thì hạn chế. Nó bán được hàng, cty nó lời, nộp ngân sách cho chính phủ nó đóng tàu chiến thịt mình nhanh hơn thôi, chưa kể mấy con xe tàu nó lắp phần mềm gián điệp vào như điện thoại và laptop đã từng xảy ra là ảnh hưởng an ninh quốc gia đấy.

Mà mấy con giá rẻ này em nhìn không đáng tiền tí nào, tiền này đi mua xe cỏ cũ chạy còn chắc chắn hơn :D

• Haha
Reactions: GR
Hạng B2
11/8/11
264
318
63
Nếu người dùng chỉ chạy trong nội đô thì không sao. Nếu mang mấy con này ra quốc lộ hay cao tốc thì đúng là thảm họa cho giao thông VN.
Ông nào dám mang nó ra cao tốc chắc cũng gan cùng mình đó bác.nó sinh ra chỉ để đi chợ,cafe,và loanh quanh thành phố thôi.

• Like
Reactions: Dung CT
Hạng C
18/3/20
944
912
93
39
Ông nào dám mang nó ra cao tốc chắc cũng gan cùng mình đó bác.nó sinh ra chỉ để đi chợ,cafe,và loanh quanh thành phố thôi.
luật không cấm là ql , cao tốc đầy đường, hành lang pháp lý cho loại này đã có đâu

• Like
Hạng C
18/3/20
944
912
93
39
Các bác đang đi ô tô mà đi ủng hộ mấy thể loại xe này cũng lạ, ra đường chạy láo nháo ủi vô mình 1 phát thì toi mình. Dù mình không có lỗi mà họ bị gì thì mình cũng mang mệt :confused:

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.845
12.120
113
Chúc mừng, thị trường càng đa dạng càng ít bọn đạo đức giả :D

Mà sao liên doanh GM (Mỹ) mà lại sản xuất xe TQ :rolleyes:
Ủng hộ dẹp nạn đạo đức giả của nhà sản xuất và con buôn

• Like
Reactions: nintiendo
Hạng F
7/8/17
7.467
10.170
113
:) mua để chạy trong xóm thì dc. Chứ mua đi thường ngày thì đến xe vin còn có lúc gọi cứu hộ cơ mà.

Hạng D
26/3/18
1.478
2.150
138
32
ỷ mạnh hiếp yếu là chuyện thường, quan trọng là nó đang hiếp mình nè. Bỏ đồ tàu thì không được rồi, vì mình cần linh phụ kiện của nó để phát triển, nhưng hạn chế được cái nào thì hạn chế. Nó bán được hàng, cty nó lời, nộp ngân sách cho chính phủ nó đóng tàu chiến thịt mình nhanh hơn thôi, chưa kể mấy con xe tàu nó lắp phần mềm gián điệp vào như điện thoại và laptop đã từng xảy ra là ảnh hưởng an ninh quốc gia đấy.

Mà mấy con giá rẻ này em nhìn không đáng tiền tí nào, tiền này đi mua xe cỏ cũ chạy còn chắc chắn hơn :D
Hì hì vậy mấy con ruột Tàu mà mác VN thì lại đáng tiền hả anh.
xe này nó ra giá 100 120 thì dân cũng mua đầy àh. Thà là biết của Tàu từ lúc đầu chấp nhận xuống tiền. Chứ vì yêu nước mà mua xe kia về đi sau này biết là của Tàu thì đau hơn hoạn :p :p :p :p

• Like
Reactions: nintiendo
Hạng C
18/3/20
944
912
93
39
Hì hì vậy mấy con ruột Tàu mà mác VN thì lại đáng tiền hả anh.
xe này nó ra giá 100 120 thì dân cũng mua đầy àh. Thà là biết của Tàu từ lúc đầu chấp nhận xuống tiền. Chứ vì yêu nước mà mua xe kia về đi sau này biết là của Tàu thì đau hơn hoạn :p :p :p :p
nước nôi gì bác ơi, quan điểm của em là cả trái đất này 1 nước thôi, khỏi đánh nhau chí choé giành quyền lợi.
Mấy con dở dở ương ương này ra đường báo hại người khác hại mình chứ lợi lộc gì, khi nào có cái làn dành riêng cho mấy con này hẵn tính.

• Like