hnc
Hạng B2
29/4/09
100
0
0
www.hanamco.com
infohoanggia nói:
Bac cho em hoi. Kia morning SLX 2010 nay la xe moi nguyen chiec hay hang luot vay? Em nhin anh thay ca bien so cua Han Quoc kia.
2010 mà giờ đã có chạy lướt thì bó tay bác. 100% tất cả các xe nhập khẩu từ Hàn Quốc đều phải đăng kí trước khi xuất đi thưa bác. Còn cái nào mà không có thì là xe sx để xuất khẩu, không phải cho dân Hàn dùng, nếu thế thì ôi thôi, chất lượng bi đát lắm, bác nào gặp phải trường hợp vậy em khuyên mua xe của Trường Hải tốt hơn ạ.

Hạng B2
29/5/09
311
4
18
44
Kobeco nói:
usd bác tính theo VCB hay thị trường? tôi ở sg giao được k?

Cùng một câu hỏi, xin hỏi lại vì không thấy câu trả lời.

hnc
Hạng B2
29/4/09
100
0
0
www.hanamco.com
Bác ạ, thành thật xin lỗi trả lời bác chậm, giá xe nhập khẩu toàn tính bằng giá usd theo tỷ giá thị trường tự do tại thời điểm thanh toán ạ, bên doanh nghiệp nhập xe như chngs em ngân hàng không ưu tiên mua đô và toàn phải tính thêm mấy trăm điểm so với giá niêm yết của ngân hàng bác ạ

Hạng D
4/10/04
2.526
702
133
Đà Nẵng
Bác nào muốn mua xe của hnc thì nên tìm hiểu cho rõ ràng rồi quyết định mua nhé. Mong các Bác kg gặp phiền phức!

Hạng B2
27/4/09
352
2
0
e cũg đag tính có bằng lái mua liền chiếc KM, nhưg giá con 2010 chênh lệch nhìu với đời cũg kg bác?

thanhpx nói:
Bác nào muốn mua xe của hnc thì nên tìm hiểu cho rõ ràng rồi quyết định mua nhé. Mong các Bác kg gặp phiền phức!
Bom đã nổ, hy vọng thương vong không nhiều

Bác nào có ý định đặt hàng thì đúng là NÊN tìm hiểu về HNC ngay trên diễn đàn này ạ.

Tập Lái
16/7/08
18
0
0
41
Hôm nọ thấy HNC giao bên OF là 18.7k cơ mà, sao hôm nay lên 18.9k roài ???

ke
Tập Lái
17/7/08
26
1
0
Sao em không thấy camera trên gương nhỉ các bác ? Bác nào có tí pics cho e xem với. Tình hình em cũng đang chuẩn bị đặt một em, bạn lấy cho giá rẻ bất ngờ :) thấp hơn 18K kha khá.