Hạng F
28/8/19
6.718
11.428
113
Palm Beach, Florida, US
Welcome to VN!
Mong chờ với việc upgrade mối quan hệ với Mỹ, VN sẽ ngày càng phát triển.
Đó ko phải mong ước của riêng Tôi mà là của đại đa số nhân dân VN.
Nhưng gã hàng xóm béo ú xấu máu lại ko thích và ko bao giờ thích. Kệ Mẹ mày chứ!
You do good job, Mr. Biden! Thank you very much!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
28/8/19
6.718
11.428
113
Palm Beach, Florida, US
Nhìn anh chàng Agent mặc thường phục dắt con K9 đi cứ như gã nào dắt chó đi dạo nhỉ, rất bình dị !
Hắn là bv vòng ngoài. Còn cái đám ngồi trong và kè sát con Beast là vòng trong.
Đám chịu trách nhiệm đối kháng phòng thủ, tấn công là mấy chiếc xung quanh, trang bị hầm hố và đồ chơi hạng nặng :D

Hạng D
8/2/17
1.118
1.721
113
36
Welcome to VN!
Nhưng gã hàng xóm béo ú xấu máu lại ko thích và ko bao giờ thích. Kệ Mẹ mày chứ!
Bài học của Ukraine đó bác, không nên chơi thân với thằng bạn xa, mà chống đối thằng hàng xóm gần kế bên. Việt Nam nên trung lập như trước giờ thì đất nước mới yên ổn được.

• Like
Reactions: Tientrung02
Hạng B2
28/5/19
255
315
63
36
Đợt này không xôm như TT Obama và TT Trump đến, nhiệm kỳ này buồn chán quá không có chút điểm nhấn

• Like
Reactions: Tientrung02
Hạng F
12/10/16
7.509
6.363
113
Coi youtube thấy có thanh niên chạy Wave vào khu vực này và may mắn đã dc Conan VN hộ tống ra ko biết số phận thực tế ra sao, hy vọng ko giống thanh niên Nghệ An năm 2006 ăn kẹo của Agent Mẽo

• Wow
Reactions: Thanh Van
Hạng C
26/8/19
520
614
93
35
Welcome to VN!
hên quá, ko có tui trong đó. Trung lập luôn bển vững ko theo thằng nào ko bài thằng nào. Tìm kiếm cơ hội, thúc đẩy nội tại, tự thân phát triển sẽ bền vững hơn rất nhiều.
Mà ông này ko được lòng dân Viêt như Obama với Trumd đâu. Ngoài Bắc ko biết chứ trong Nam đi cafe thấy ko ai ưa ông này

Hạng D
8/2/17
1.118
1.721
113
36
hên quá, ko có tui trong đó. Trung lập luôn bển vững ko theo thằng nào ko bài thằng nào. Tìm kiếm cơ hội, thúc đẩy nội tại, tự thân phát triển sẽ bền vững hơn rất nhiều.
Mà ông này ko được lòng dân Viêt như Obama với Trumd đâu. Ngoài Bắc ko biết chứ trong Nam đi cafe thấy ko ai ưa ông này
Obama thì cũng võ mồm thôi, đặc điểm của mấy TT đảng Dân chủ là vậy, kể cả thời Biden hiện tại. Thời của Obama thì Mỹ đi thả bom tới 7 nước lận mà, nợ máu nhiều lắm. Ông Trump tuy miệng mồm độc vậy nhưng lại không gây chiến tranh đến nước nào.

• Like
Reactions: Qvalentino