Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Đang tìm một em 5+2 mà thấy bên X-Trail thì mọi người khen quá trời quá đất luôn còn em MU-X thì bị "ném đá" cũng quá trời quá đất luôn. Cùng là "X" mà sao kỳ vậy ta.
Lăn tăn quá!
Chắc do ẻm xxx sai chỗ sai tháng 7AL ! :3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:

Mới ra, kêu cao => khó bán => khuyến mại giảm giá => 800 trong nay mai.
Về khâu Marketing thì em thấy em MU-X có vấn đề rồi: Các bác xem trong tháng 7 âm lịch có hãng nào chào sân xe mới không ? Văn hóa Việt Nam ngại mua bán giá trị lớn trong tháng 7 âm lịch lắm.
Rẽ lối đi...luôn!!! :3dcuoigif::3dcuoigif::3dcuoigif:

• Like
Reactions: Black Hawk
Hạng B2
27/1/16
101
91
28
49
Vậy chờ qua tháng 7AL (xe giảm giá) mình hốt em này vậy

Hạng B2
13/2/15
280
258
63
50
Sắp tới có Test Drive của nó...lót dép ngồi hóng bác nào đi về cho em cái trải nghiệm hĩ. Chưa biết sao...dù gì nó cũng là con của thằng Nhật Bản, nhập nguyên chiếc từ Thái :))
Vừa testdrive rồi bác ạ, xe chắc chắn, ngoại thất nhìn chung đẹp (mình thấy vậy), cách âm tốt, lái êm, rộng rãi, ốp sừn OK... mỗi tội cái máy thôi (các bác OS đã nói rồi). Riêng mình thấy ngồi trong cabin vẫn nghe thấy tiếng máy dầu. Vì vậy tuy mình thấy con này OK nhưng mình vẫn thích máy xăng hơn... haizzz

• Like
Reactions: jinx123
Hạng B2
27/1/16
101
91
28
49
Vừa testdrive rồi bác ạ, xe chắc chắn, ngoại thất nhìn chung đẹp (mình thấy vậy), cách âm tốt, lái êm, rộng rãi, ốp sừn OK... mỗi tội cái máy thôi (các bác OS đã nói rồi). Riêng mình thấy ngồi trong cabin vẫn nghe thấy tiếng máy dầu. Vì vậy tuy mình thấy con này OK nhưng mình vẫn thích máy xăng hơn... haizzz
Giờ nghe tiếng máy dầu vậy mai mốt có luôn mùi dầu ko vậy bác?

Hạng B2
13/2/15
280
258
63
50
Em cũng đã để ý coi có mùi dầu k, nhưng k được vì xe test là xe mới nên mùi nhựa, mùi da mới át hết mũi rồi, k đánh giá được cái đó đâu bác ạ. Em chỉ k thích tiếng máy dầu "xè xè ngọn cỏ bên đường" thôi bác ạ

Hạng B2
27/1/16
101
91
28
49
Thấy ai cũng che cái động cơ này hết. Chắc em này sẽ đươc ưu tiên giảm giá rùi. Chờ cập nhật giá mới rồi xuống tay luôn

Tập Lái
5/8/16
23
20
3
37
Bên em ra mắt tháng này do chuẩn bị kỹ, lựa giá tốt. Tháng 7 âm này thì các bác xem xe, lái thử, đắn đo suy nghĩ chọn lựa, chuẩn bị đủ tiền, qua tháng 8 mua là vừa. Xe lái thử thì đại lý nào cũng có các bác cứ tới và yêu cầu thôi. Còn bác nào ở miền trung hoặc đang du hí Nha Trang muốn lái thì qua bên em. 120 Điện Biên Phủ, Nha Trang. E sẵn sàng đón tiếp. Gọi Toàn 0913572292 để nhận catalogue hoặc thông tin xe, báo giá,hợp đồng các kiểu...
Gửi kèm các bác ảnh chụp xe từ trên cao xuống chắc chưa có ai chụp góc này.:)

Attachments

Hạng D
2/8/13
1.219
858
113
Không có đâu bác, nó cách ly tốt hơn máy con everest và hilander rồi bác ah, nó làm giống như con Dmax, mà con dmax nhà em thì em chạy hơn 2 năm rồi , không nghe mùi dầu mà nội thất cũng không hề xuống cấp do các nhựa được làm bằng màu đen và dập tạo hình rổ rổ ( không nhẵn phẳng).
Nói chung nếu ISUZU định giá thấp hơn 100 tr thì có lẽ cháy hàng, vì nếu bác nào đã trải nghiệm rồi sẻ nghiện xe này ( trừ trường hợp đi coi xe các bác mang vợ theo)

• Like
Reactions: jinx123 and rk106