Hạng B2
23/5/18
454
204
43
41
Đồng Nai
lái xe hơn 3 năm chưa 1 lần thấy Esp nó active. chỉ có duy nhất 1 lần vào đường đất mưa trơn trược và em cố tình thốc ga thật mạnh cho nó active. gắn cái này lên 1 con xe máy yếu đi phố thật sự chả cần thiết.
Đúng rồi bác mấy con xe này trang bị Esp làm gì. Chỉ tội nghiệp cho dân vn khi đưa xe về thì luôn bị cắt gần hết...

Hạng C
19/4/19
595
541
96
40
lái xe hơn 3 năm chưa 1 lần thấy Esp nó active. chỉ có duy nhất 1 lần vào đường đất mưa trơn trược và em cố tình thốc ga thật mạnh cho nó active. gắn cái này lên 1 con xe máy yếu đi phố thật sự chả cần thiết.

Vấn đề là giá nó không giảm cho dù cái đó không có bác ạ.

Hạng D
3/2/17
3.546
4.544
113
Thiệt ra thì giá trị sử dụng của xe Su rất cao. Vận hành ổn, lại tiết kiệm. Nhưng mấy tiêu chí đó không phù hợp lắm với người Việt hiện tại (đề cao sỉ diện), lại chẳng chịu cất công gây dựng hệ sinh thái như cách Toyota làm, dẫn tới tính thanh khoản thấp. Nên mọi thứ giờ cứ be bét. Chứ cá nhân em thấy xe Nhật mà như Su hay Mit thì rất đáng mua, nếu người Việt muốn phổ cập 4 bánh.
chả biết đáng mua ở đâu bác ơi? Ko chỉ Vn mới vậy mà TG cũng vậy, Toy hàng đầu rồi đến HònĐá Nissan, nissan thì mấy năm gần đây doanh số toàn cầu Tụt dần đúng như tình hình ở VN
Còn mấy chú Su và Mít e ko biết thế nào chứ doanh số toàn cầu cũng thuộc dạng top dưới cùng với mazda
chắc toàn TG cũng đề cao sĩ diện như bác nói