Hạng C
4/1/11
767
1.187
93
Cái đèn chỗ ngã tư vành đai - đồng văn cống không biết ai tính toán giờ xanh-đỏ cho nó. Hôm bữa em đi cũng kẹt kinh hoàng trên đường vành đai, bà con chạy cả vào lane trong luôn nhưng hôm đó em không thấy bất kỳ xxx nào. Em cứ tưởng chắc ngoài Đồng văn cống kẹt kinh lắm, xxx bận đi điều tiết nên thả cho chạy tẹt ga trên đường vành đai. Đến hồi em bò ra được tới ngã tư nhìn thấy mới tức ói máu. Đường Đồng văn công thông thoáng bình thường, không có bất kỳ dấu hiệu nào của kẹt xe trước đó.

• Like
Reactions: chienthang
Hạng B2
2/7/11
206
14
18
em thì gặp tình huông liên quan đến chú TNXP. Chỉ có vài xe,máy đang chờ đèn đỏ, trong khi đó Xe cứu thương hú còi in ỏi phía sau. Thằng TNXP đứng nhìn không hướng dẫn xe máy tránh để xe cứu thương, mà đứng nhìn và cười. Nhìn nó cười mà muốm đấm cho nó 1 phát.

Hạng D
17/4/06
2.748
786
113
50
E cũng hay về tầm giờ đó và luôn đi làn trong, đoạn này e đi nhiều và các bác yên tâm hoàn toàn ko có biển phân làn, xxx mà túm thì e chửi luôn chứ ko phải tranh luận, mịa ko lo điều tiết cho thông thoáng canh me bắt bậy, Hoa Mai còn tương tiếp bên phải xe e để chạy nữa thành hàng ba luôn.

Hạng B2
15/8/12
484
2.297
93
Chuyên gia bấm đèn tín hiệu để xxx bắt các Bác vượt đèn đỏ.
mình thấy đây là lực lượng làm thuê cho csgt và sai đâu làm đó: dẫn khách du lịch qua đường (chợ B. Thành đi ngang là thấy đứng tụm 5 tụm 3 cười nói), đứng ngã 4 thỏi còi + phất cờ báo hiệu đèn xanh - đỏ (trong khi cái này là việc của csgt sao nhà nước kg để csgt làm). Chắc only Vietnam đẻ ra lực lượng này.
Kg biết quỹ lương ở đâu ra ta?

Hạng D
17/4/06
2.748
786
113
50
Cái đèn chỗ ngã tư vành đai - đồng văn cống không biết ai tính toán giờ xanh-đỏ cho nó. Hôm bữa em đi cũng kẹt kinh hoàng trên đường vành đai, bà con chạy cả vào lane trong luôn nhưng hôm đó em không thấy bất kỳ xxx nào. Em cứ tưởng chắc ngoài Đồng văn cống kẹt kinh lắm, xxx bận đi điều tiết nên thả cho chạy tẹt ga trên đường vành đai. Đến hồi em bò ra được tới ngã tư nhìn thấy mới tức ói máu. Đường Đồng văn công thông thoáng bình thường, không có bất kỳ dấu hiệu nào của kẹt xe trước đó.
E đồng ý thằng set đèn ưu tiên hướng DVC quá mức, từ trạm soát vé cầu PM ra ngã tư ùn xe kinh hoàng mất gần 30ph mới ra đc ngã tư, từ ngày có đèn xanh đỏ không kẹt xe nhưng ùn hướng cầu PM và từ cao tốc về dài cả km luôn.