Hạng D
1/8/09
3.039
14
38
tp.hcm
Re:CHIÊU MỘ ANH TÀI TENNIS CÙNG TFC " CHIẾN " GIẢI OS DAVID CUP 08/10 !!!!!!!!

Bác Lương Anh đi nha trang về chắc khoẻ rồi phải hông? nếu khoẻ rồi thì khởi động phong trào tennis đi thôi. Em phong cho bác làm đội trưởng đội tennis TFC nhé.

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon

kens1802 nói:
Bác Lương Anh đi nha trang về chắc khoẻ rồi phải hông? nếu khoẻ rồi thì khởi động phong trào tennis đi thôi. Em phong cho bác làm đội trưởng đội tennis TFC nhé.

Đồng ý với HP Kens là đề cử bác Cuongcualu làm ĐT đội "Tê lít xì" kỳ này.

Đề nghị ĐT tập hợp các tay vợt để chuẩn bị kỳ thi đấu và tiện việc "xin" tài trợ sắp tới (nếu cần vì em thấy anh em nào đã cầm vợt Tennis rồi thì toàn là không thiếu tiền nhen....he he he)

Hạng D
10/9/08
2.438
471
83
56
HCM

keenlon nói:
kens1802 nói:

Đồng ý với HP Kens là đề cử bác Cuongcualu làm ĐT đội "Tê lít xì" kỳ này.

Đề nghị ĐT tập hợp các tay vợt để chuẩn bị kỳ thi đấu và tiện việc "xin" tài trợ sắp tới (nếu cần vì em thấy anh em nào đã cầm vợt Tennis rồi thì toàn là không thiếu tiền nhen....he he he)

Đã đem đi cầm rồi sao lại ko thiếu $ !!!???

Alo ! em ko có time đảm nhận cương vị này đâu nhe !

Hạng D
1/8/09
3.039
14
38
tp.hcm

Đội tennis TFC sao em thấy im ắng vậy ta.

Hạng D
10/9/08
2.438
471
83
56
HCM

Ui daaa ! T7 này em lại kẹt việc nhà rồi các bác ui ! Hổng bít sao đây ![/:)][/:)][/:)] Để em hỏi lại lịch làm việc của bà cả rồi thông tin lại sau nhé !

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon

15/6 này sẽ có buổi họp chính thức tổ chức David Cup trong tháng 8.

Đề nghị HP Kens đi chung với em để cùng "phụ trách" vụ này (em nói trước, em lại mù tịt vụ này nữa nhen). HP Kens cứ vào phòng họp HT/HP để biết thêm chi tiết nhen.

Chúc Giải David Cup sớm được tổ chức.

Hạng D
1/8/09
3.039
14
38
tp.hcm

Em biết thông tin này rồi, vì bác lơ có PM cho em mà, vậy hôm đó HT và 2 HP có mặt đó nha.

Hạng D
1/8/09
3.039
14
38
tp.hcm

Thông báo:

Em vừa đi họp cái vụ giải tennis OS về có 1 số ý muốn thông báo với các thành viên:

1. Giải sẽ tổ chứa vào ngày 15/08/2010 tại sân Becamex Bình dương.

2. Mỗi cho hội sẽ có 6 thành viên làm 3 cặp, trong đó 3 thành viên trình A và 3 thành viên trình B. Đánh cặp thì 1 bác A sẽ đứng chung với 1 bác B.(nếu chi hội nào không đủ 3 cặp thì OTC sẽ cho thuê sao đủ 3 cặp để tham gia thi đấu.)

3. Lệ phí: 300k/ 1 thành viên tham gia.( bao gồm ăn trưa + ăn liên hoan 5 món trong buổi tổng kết giải.)

4. Cổ động viên nếu muốn tham gia liên hoan vào buổi chiều thì nộp thóc 150k/ 1 thành viên nam, cổ động viên nữ FREE mọi thứ.
5. Điều kiện tham gia là điểm thưởng từ 45 điểm trở lên hoặc nick đăng ký trước 1/6/2010.
Bác nào tham gia vui lòng đăng ký cho HT hoặc HP của từng chi hội. Nhân tiện đây chi hội TFC làm trận off luôn được không các bác. Sẵn dịp để các thành viên giao lưu và biết mặt luôn.

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/3/07
1.073
420
83
48

@Panda : bác hỏi điều lệ giải là vợt gãy trong khi thi đấu thì cho thay vợt khác hay xử thua luôn !!

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

chắc em đi đánh thuê quá bác Panda ui