Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Đừng nên nói lý lẽ với bọn cướp!
Cứ đưa những gì chúng yêu cầu trừ bánh mì. Không nên manh động. Bọn chúng rất đông.
May là bọn này "cướp" nhưng để lại biên bản, đây là chứng cứ trước tòa.
Hãy xin biên bản và yêu cầu chứng cứ khi nhận quyết định. Nếu chứng cứ ko rõ có thể khiếu nại, khiếu kiện.
Xin biên bản nếu bắt bậy, 99% là "thôi đi đi, biến đi"! Nếu bắt đúng 1% may mắn là "anh làm ở đâu,..., lần này nhắc nhỡ, đi đi"
Bọn cướp thường có tổ chức và bộc lót cho nhau rất tốt

Tập Lái
26/6/16
27
222
28
31
Ơ hòoooooo hòoo ơooooooo
Con ơii nhớ lấy câu nầy
Cướp đêmm là giặc, cướp ngàyy là quan
Ơ hòoooooo

Hạng D
3/1/09
1.294
10.211
133
Bạn đã gọi bằng cái từ 'xxx', có nghĩa là bọn họ đã có tà ý rồi thì dù bạn có 1000 bằng chứng họ cũng có cách bác bỏ mà thôi. Trường hợp của bạn, họ sẽ nói là lấy gì đảm bảo cái camera hành trình trên xe bạn đo tốc độ chính xác? v.v... Đã là 'ăn cướp' thì làm sao nói lý lẽ được?
Thông tin thêm cho các bác, nếu mọi người để ý thì sẽ thấy trong phạm vi chừng 100m chung quanh mỗi trạm XXX ở QL20 đoạn qua ĐN sẽ có 1 tay 'xe ôm' ngồi trên chiếc 2b, tay cầm cái điện thoại có gắn tai nghe và quan sát liên tục các xe ô tô chạy trên đường. Tay này mang nhiệm vụ bảo kê, nếu người trên ô tô mà 'làm dữ' thì các XXX sẽ rời khỏi hiện trường và để cho bọn này 'làm việc'.
Chánh xác , có qcbx nhen . Bửa em đi với tụi bạn , qua trạm tan phú 50m tấp vô nghỉ , sát bên anh qcbx mập ú đi xe wave đỏ , Chắc tại tụi em 8 dử quá , anh mập alo , xxx lên xe rút đi , Chắc sợ tụi em quay phim hay sao đó , thiệt là áy náy quá đi

Hạng B2
5/8/13
112
176
43
Chánh xác , có qcbx nhen . Bửa em đi với tụi bạn , qua trạm tan phú 50m tấp vô nghỉ , sát bên anh qcbx mập ú đi xe wave đỏ , Chắc tại tụi em 8 dử quá , anh mập alo , xxx lên xe rút đi , Chắc sợ tụi em quay phim hay sao đó , thiệt là áy náy quá đi
'qcbx' là chữ viết tắt của từ gì?

Hạng C
19/11/09
995
800
93
Biết đâu mấy cái bảng cấm vượt do XXX lén cấm thêm. chuyện gì cũng có thể xảy ra mà